ใครเปลี่ยนหน้ากาก o2 mini เป็นบ้างครับสอนหน่อย...
1.ว่าต้องทำไงบ้างขอแบบละเอียดๆหน่อยก็ดีนะครับ
2.แล้วหน้ากากที่ขายอยู่ ราคาเกือบพันนี่คุฯภาพเป็นไง
3. แล้วหน้ากากนี่ถ้าไม่ใช่ศูนย์ ที่ไหน ดีพอแนะนำได้ไหม เพราะมีคนบอกว่าบางที่เอามาใส่แล้วเครื่องมีปัญหา
4. หรือใครพอแนะนำร้านที่ทำดีๆให้หน่อยได้ไหมครับ
5. แล้วหน้ากากของศูนย์ราคาเท่าไรครับ...แล้วศูนย์อยู่ที่ไหนครับ...

ถามเยอะเลยขอโทษทีแต่ก็เป็นคำถามที่ต้องการคำตอบจากผู้รู้ทุกท่านนะครับ

romio