Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเรื่อง keyboard ibm r51 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเรื่อง keyboard ibm r51 หน่อยครับ

คือบางตัวมันมีปัญหาว่ากดไม่ค่อยติดครับ เราสามารถแก้ไปได้มั้ยครับ หรือว่าต้องเปลี่ยน keyboard อย่างเดียวเลย ยังไม่ค่อยมีตังน่ะครับ

เพื่อนผมเคยมีปัญหาแต่ กะเอเซอร์นะคับ ติดมังไม่ติด มังเข้า 0 กะหายคับ เปลียนคีย์ใหม่คับ

Comment

ส่ง ศูนย์ ครับ บริการ ดี มาก ที่ blueshop ฟอร์จูน พระราม 9

Comment

คงต้องเปลี่ยนคีย์บอร์ดแล้วหละครับ เพราะซ่อมไม่ได้

เอาไปให้ศูนย์บริการตรวจดูดีกว่าครับ

Comment

Working...
        X