Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงXPอยู่อยากลง VISTAด้วยเพราะมีVISTAแผ่น 700MB เอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงXPอยู่อยากลง VISTAด้วยเพราะมีVISTAแผ่น 700MB เอง

ลงXPอยู่อย่าลง VISTAด้วย

แต่อยากได้ แบบ ไม่ต้องเลือกเข้าให้มันเข้า XP AUTO ภายใน 5 วินาทีทำยังไงลองครับ ยังไม่ได้ลงวิสต้านะครับ เพราะผมลง แบบ 2 วินโดว์ไม่เป็นครับ ไปหาอ่านได้ที่ไหนครับ

ลงได้เลยคับ เด่วมานจะมีให้เลือกเองครับ Windows มานฉลาดพอตัวครับ
    เราจะสามารถลงเวอชั่นใหม่ได้ถ้าเรามีเวอชั่นเก่าอยู่แล้วครับ
    *แต่หากลงเวอชั่น เก่า ทับ เวอชั่น ใหม่น่ะคับ
    แต่ในกรณีที่ท่านกล่าวมา คิดว่าลงไปได้เลยไม่ต้องห่วงอะไรหรอกคับ
    ........ผิดพลาดประกานไดขออาภัยด้วยครับ *-*

Comment

ลงwinละพาติชั่นนะครับไม่ควรลงพาติชั่นเดียวกันครับเดียวได้แค่winเดียวครับ

Comment

พอลงเสร็จ ใช้โปรแกรม EasyBCD 1.7.0.1 ไปมันจะมีให้เลือก boot กับตั้งเวลาด้วย ปกติมันจะเข้า vista ใช้โปรแกรมเลือกเข้า xp ได้
        Attached Files

Comment

ผมแบ่งเป็น 3 พาติชั่น C ลง XPไปแล้ว D เก็บข้อมูล E เก็บขอมูล จะลงแบบไหนดีครับ กลัวมันทับ แล้ว ข้อมูลหายหมดครับ

Comment

ผมว่าใช้เดี่ยว เวิร์คฉุดดดดดด

Comment

Working...
            X