Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกไม่นานเกินรอ 478 จะมี CAP Solid กับเขา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีกไม่นานเกินรอ 478 จะมี CAP Solid กับเขา

รอดูการเปลี่ยน CAP บอร์ด 478 ASUS P4C800 Deluxe intel 875PE BY Fishow ดันหา cap solid ได้ค่าเดียวแต่ที่เหลือเอาของดีๆลงแทน คอยติดตามชมกันดีๆ และท่านที่สนใจสามารถติดต่อสั่งอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ที่ได้ที่ ท่านเป้ MSN คุยกับเขาได้นะครับบริการดีมาก ที่ thaieasyelec@hotmail.com มีให้เลือกเยอะแยะลองสอบถามกันเอาเองนะครับ แนะดีมาก
    Last edited by fishow; 17 Aug 2008, 11:51:29.

โอ๊ะโอ นึกว่าจะเปลี่ยนทั้งบอร์ด เดิมๆก้อแทบมิมีใครเทียบเทียมแล้วนาท่าน

Comment

นึกว่าจะมี เจ้าไหนทำขาย ยังว่าอยู่มันNeverdie รึ ไงที่ไหนได้ Mod นี่ เองก็ ห้องMod นี่เนอะ- -

Comment

น่าลองนะเนี่ย...เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

เรื่องมีอยู่ว่าแลจะไม่มีปัญญาซื้อของใหม่ทั้งชุด เลยต้องโมให้มันใช้งานไปอีกซักระยะ(นานเลยล่ะ) เพราะว่าเป้าหมายคงต้องทำงานใช้หนี้ประเทศชาติก่อน หุหุ ของน่าจะมาถึงผมอีกวันสองวันนะ

Comment

แผล่บๆๆ

รอรับชม

Comment

478 จะไฮโซแล้ววุ๊ย
              Last edited by illusion_tx; 7 Nov 2007, 22:22:08.

Comment

ปอ 478 เว้ย

Comment

478 solid *0*

Comment

ปัญหาที่พบหลังเปลี่ยนคือ C ที่เปลี่ยนเข้าไปตัวใหญ่กว่าของเก่า เกะกะใส่ซิงค์เดิมยังไม่ได้ C เบียดกันเกินไป

สรุปว่าบอร์ดที่ผมเคยซ่อมก็ต้องทิ้งไปด้วยเหตุนี้

รอชมอยู่ครับ ^_^

Comment

วัดขนาดแน่นอน ก่อนสั่งแล้วจ้า แต่ก็รอดูของจริงด้วยครับ แต่ใส่แบบSolid 6 ตัวเอง ค่าอื่นๆหายากมาแถมไม่เจอเนี้ยดิ

Comment

ของมาถึงผมแล้วอย่างไวเลย หุหุ เดี๋ยวบักกรี เฉพาะ Cap Solid ลงก่อนดีก่า

Comment

ปูเสื่อรอชมครับ 478 Solid เจ้าแรกในเมืองไทย ฮิฮิ...

Comment

อ่า ของแรงๆ

Comment

และแล้วก็จัดการบักกรี เจ้า cap solid 6 ตัวลงบอร์ดสำเร็จ ต่อไปก็จะทำการเทส มันจะติดป่าววา

Comment

Working...
                              X