Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัดให้ที(งบยังไม่ต้องพูดถึง)สำหรับเล่นเกมมันๆซักเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัดให้ที(งบยังไม่ต้องพูดถึง)สำหรับเล่นเกมมันๆซักเกม

ไม่ต้องการความเทพหรือคุณภาพเหลือล้นเอาให้อยู่ในแบบพอเหมาะ แบบที่ว่าไม่ต้องปรับสภาพกราฟฟิคในระบบต่ำ เพื่อเล่นเกมให้ไม่กระตุก เกมที่ว่าก็เช่น ไครสิส เฮลเกทลอนดอน ลีเนจ คอมมานแอนคอนเควอ3 ฯ ถ้าชิ้นที่จัดมามีชิ้นไหนรู้ราคารบกวนบอกด้วยนะครับ แต่ถ้าไม่บอกก็ไม่เป็นไรครับ

อึดอัดอย่างมากมายอีแก่ที่ใช้อยู่ก็ไม่มีความสามารถตอบสนองอะไรได้อีกแล้ว ประมาณว่ารอวันตายยังไงยังงั้นเลย

ไม่ถามงบแล้วกัน

X2 4000+ 2500
    ASROCK ALIVE NF6-VSTA 1900
    RAM ROX 667 1Gx2 1800
    HDD 160 2000
    PCI-E 8800GT 9500
    CASE 1000
    DVDRW 1200
    PSU ENERMAX 460W 2500
    ที่ใหนก็มีขายครับ ถ้าเป็นแหลงคอมนะครับ

Comment

แรง

Comment

ว้าว ท่าจะแรง ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
        X