overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 22

Thread: สดๆ กับ Gears of War

OverclockZone Member Hangger's Avatar

Default สดๆ กับ Gears of War

ยาวๆไปคับ รอบแรกขอเป็น มิเดียมก่อนนะ ไฮท์ หมดใว้รอบหลัง - -

เดี้ยวเอาแบบ ไฮด์ มาให้ดู เหอๆๆไม่รู้ไปรอดไหม

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

อ๊าคคคคคคคคคคค.เหลืออีก 2 ชั่วโมง........เกมที่ใช้อันเรียลสามเหมือนกัน อันนี้เจ๋งที่สุดเลย

OverclockZone Member

น่าเล่นจริงๆ ไม่รู้เครื่องผมเล่นได้รึป่าว

OverclockZone Member Hangger's Avatar

มาแบบ ไฮด์ บ้างครับ เล่นแล้ว รู้สึกไม่ต่างจากมิเดียมเท่าไหรก็ยังลื่นๆดีนะ - - งงๆ เหมือนกันแต่ก็เอานะปรับเล่นได้ไม่กระตุกก็เคละครับ อ้อถ้าใครเล่นอย่าลืมทำ โฟรไฟล์ ก่อนนะไม่งั้นเล่นไปเกมส์ไม่เซฟให้ - - อุสาเล่นไปตั้งใกลเพื่งจะรู้ว่าต้องทำโฟรไฟลก่อนเล่นใหม่หมดเลย T T

จบละครับ ขอตัวไปเล่นก่อนแหละ สนุกมากๆเรยคับ

ปล.ที่โพสภาพมิได้มิเจตนาจะมาโชว์หรืออะไรนะครับ แค่อยากให้เป็นแนวสำหรับคนสเป็กใกล้ๆเคียงกันเพื่อจะได้เห็นว่ามันเล่นได้ ปรับออฟชั่นสักหน่อย ก็เล่นเกมส์ได้สนุกแล้วโดยที่ไม่ต้องเปลืองเงินไปเพื่มนู้นเพื่มนี้สำหรับคนเบี้ยน้อยหอยน้อย ถ้ามีเงินเหลือก็อัดกันให้เต็มที่ครับ ขอบคุณคับ

OverclockZone Member zx430564's Avatar

ของผมใช้กับ VISTA DX10 ทุกอย่างปรับสุดหมด ได้เท่านี้ครับ

ผมว่าเกมส์นี้ไม่กิน spec เหมือน crysis อ่ะ

OverclockZone Member splintercell_pandora's Avatar

ปาด

OverclockZone Member baroz's Avatar

น่าสนๆ ชอบแนวนี้ยิงสัตว์ประหลาด
    Last edited by baroz; 8 Nov 2007 at 08:51:59.

GIGABYTE United
    Castle Of Games

แต่ละคนจ๊าบๆทั้งนั้น

OverclockZone Member inwclub's Avatar

ต้องสร้างโฟลเดอร์ด้วยหรอ ยังไงครับงง
    จะเล่นจบมั้ยเนี่ยตู ไม่ค่อยถนัดเลย พวกยิงผี ยิงปีศาจ ถนัดแต่ยิงคน

OverclockZone Member heatie's Avatar

เหลืออีกวันนึงเต็ม ๆ กว่าจะโหลดเสร็จ T_T
    ก็ดี มีเวลาคิดว่าจะลบอะไรออก ยังไม่มีที่ลง 55+
    ว่าแต่ C2Q + HD2900XT ยังไม่ลื่นปรื้ดอีกเหรอเนี่ย โอ
    อีหรอบนี้ รอซื้อซีรีส์ 3xxx ไปเลยละกันตู

OverclockZone Member Provider's Avatar

Quote Originally Posted by heatie
    เหลืออีกวันนึงเต็ม ๆ กว่าจะโหลดเสร็จ T_T
    ก็ดี มีเวลาคิดว่าจะลบอะไรออก ยังไม่มีที่ลง 55+
    ว่าแต่ C2Q + HD2900XT ยังไม่ลื่นปรื้ดอีกเหรอเนี่ย โอ
    อีหรอบนี้ รอซื้อซีรีส์ 3xxx ไปเลยละกันตู
    โห บิทเว็บไหนหรอครับ นานมั๊ก ผมโหลดไม่ถึง ครึงชม. เสร็จแล้วอ่ะเมื่อวาน

เดี๋ยวต้องรอวันว่างๆ ไปดูดกลับจากโคแล้วนะเนี่ย หุๆ

เข้าเกมแล้วเด้งออกเป็นเพราะอารัยคับ บอกหน่อย c2d 2.4 ram2G 1950GT512M

ผมเพิ่งโหลดเสร็จเมื่อเช้า ยังไม่ได้ลองเล่นเลยตื่นมาทำงาน
    เดี่ยวคืนนี้กับไปโหลดCOD4ต่อ
    ยังไม่มีเวลาเล่นอีกเช่นเคยแต่ขอโหลดเก็บไว้ก่อน

OverclockZone Member berserk55's Avatar

น่าเล่นจริงๆ แต่การ์ดจอแก่ๆคงเห็นเปนภาพสไล

ขอให้สนุกกับการเล่นนะครับ

OverclockZone Member Gep's Avatar

เห็นภาพแล้ว มี อักษร 3 ตัวเข้ามาในหัว HDR HDR HDR HDR
    เล่นสนุกมั้ยครับ โหลดมา 3 เกมส์แนวนี้มาเล่น ไม่สนุกสักเกมส์ Hellgate TimeShife
    ห่วยๆทั้งน้าน ยิ่งทามชิพเนี่ยสมกับ 6.5 คะแนน

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

Quote Originally Posted by Provider View Post
    โห บิทเว็บไหนหรอครับ นานมั๊ก ผมโหลดไม่ถึง ครึงชม. เสร็จแล้วอ่ะเมื่อวาน

เดี๋ยวต้องรอวันว่างๆ ไปดูดกลับจากโคแล้วนะเนี่ย หุๆ

..หุหุ...ใช้โคดูดเสร็จเร็วจริง...แต่ดูดกลับละ ใช้เน้ตเท่าไร เร็วเท่าไร ไม่คิดถึงเหรอครับ...อิอิ
    ถ้าใช้เน็ตแรงมากๆ..ผมว่าไม่ต้องเช่าโคดูดหรอก
    .............

OverclockZone Member iLLuSioNEx's Avatar

สุดๆจริงๆ

Quote Originally Posted by Gep View Post
    เห็นภาพแล้ว มี อักษร 3 ตัวเข้ามาในหัว HDR HDR HDR HDR
    เล่นสนุกมั้ยครับ โหลดมา 3 เกมส์แนวนี้มาเล่น ไม่สนุกสักเกมส์ Hellgate TimeShife
    ห่วยๆทั้งน้าน ยิ่งทามชิพเนี่ยสมกับ 6.5 คะแนน
    ถ้าเกมนี้ไม่ดีให้เตะเลยก็ได้ครับฮ่าๆ(หวังว่าคงไม่ทำจริงนะ)ผมเล่นในxboxแล้วบอกได้คำเดียวว่ามันคือสุดยอด

เกมส์นี้มันเป็นตำนานมาตั้งแต่ x360 แล้วครับ
    ยิ่งเล่นยิ่งมันส์ coop ก็มันส์
    เล่นยังไงก็สนุกครับ ขนาดผมไม่ชอบเกมส์แนวนี้บน คอนโซล ผมยังว่าโคตรมันส์เลย

ว่าแต่แผ่นแท้ออกยังครับ? ในไทยนะ

เห็นแต่บิท อยากซื้อแผ่นแท้เล่น multi อ่ะครับ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks