Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเครื่องไรค์ DVD หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเครื่องไรค์ DVD หน่อยครับ

ไม่ทราบว่า เครื่องไรค์DVD ยี่ห้อ PHILIPS ดีรึเปล่าครับ เมื่อเทียบคุณภาพ การเขียน อ่าน กับยี่ห้อ ASus Lite-On ผอดีที่บ้านมีเครื่องเล่นDVDของ PHILIPS หัวอ่านมันสุดยอดมากอ่านแผ่นหนังที่เครื่อง คอมผมอ่านกระตุกได้ โดยไม่กระตุกเลยผมเลยสนใจ รบกวนเพื่อนที่ครับ

ใครมีใครตอบเลย เศ้ราจัง

Comment

ผมก็พึ่งซื้อมาครับ หวังว่ามาทำตลาดใหม่ ๆ จะทำคุณภาพดี ๆ มาลองตลาดก่อนครับ ตอนนี้เป็นหนูทดลองอยู่ครับ write ก็ดีครับ แต่ไม่ค่อยได้ลองอ่านแผ่นครับ ราคาก็ถูกดีครับ ได้มาราคา 950 บาทครับ a&l ครับ

Comment

ผมก็ว่าจะลอง อยู่ นะ แต่กลัวๆๆ เลยมาถามนะครับ เห็น เมื่อก่อน หัวอ่าน CD นิ สุดยอดมาก

Comment

ตัวเครื่องไม่เคยลอง

แต่แผ่นเปล่านี่สิครับ ดีจริงๆ

Comment

ผมใช้มา5-6เดือนแล้วคับ ดีคับไม่มีปัญหา

Comment

lg ชัวกว่าคับ เออแต่ว่ามันก้อแล้วแต่ดวงด้วยนะ^^

Comment

LG ครับ

Comment

ฟิลลิป สินค้าคุณภาพครับ ไม่เคยผิดหวังกับ ยี่ห้อนี้เลย ขนาดหลอดตะเกียบ ซื้อมาใช้ยังสว่าง

Comment

ผมซื้อมาแล้วครับ ได้ผลดียังงัย จะมาบอก เอาไว้ เป็นตัวเลือกอีกทาง ราคา ที่ซื้อ 920 บาทรึ 980 บาท มัง ลืมๆๆ
                    HWH

Comment

รอรายงานผลงับ ^^

Comment

ผลการเขียนแผ่น จากตัวผมเอง เมื่อเทียบกับ Asus แผ่นไหน ที่ ASUS อ่าน เขียนได้ PHILIPS(ตัวใหม่) ก็อ่าน เขียนได้ แต่ PHILIPS เข้าถึงแผ่นเร็วกว่า เงียบ กว่า ครับ ส่วน ASUS ผม เป็น แบบ SATA
                        สรุปแล้ว ผมว่าหัวอ่าน PHILIPSรุ่นเก่าที่ใส่ให้ยี่ห้ออื่น ดีกว่าครับเพราะ ทั้งสามเครื่อง PHILIPS ตัวเก่า อ่านได้ทุกแผ่นที่มี แต่ อีกสองเครื่องASUSกับ PHILIPS ตัวใหม่ ไม่อ่านแผ่นบางแผ่น
                        ปล เครื่องที่ผมลอง มี ASUS PHILIPSใหม่ PHILIPSเก่า จบแล้วครับ งงกันรึเปล่า

Comment

sony ครับสุดยอด ทน อึด อ่านหมด หนังโป๊แล้วอ่านถึงใจ เสียง วี๊ด ตลอด

Comment

Working...
                          X