Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้ใช้ BenQ Joybook S73VG หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้ใช้ BenQ Joybook S73VG หน่อยครับ

พัดลมระบายความร้อนด้านข้างมันทำงานโดยขึ้นกับอุณหภูมิของระบบ

หรือมันทำงานของมันเองโดยไม่เกี่ยวกับอุณหภูมิครับ

เพราะเครื่องที่ใช้ อยู่ๆพัดลมมันก็ไม่ค่อยทำงาน บางครั้งก็ลมอ่อนมากๆ

ช่างที่ศูนย์บอกว่ามันทำงานตามอุณหภูมิ

แต่รู้สึกไม่มั่นใจเท่าไหร่ -_-'

รบกวนถามคนที่ใช้รุ่นนี้ด้วย

ขอบคุณครับ

ทำงานตามอุณหภูมิครับ ....... ถึงระดับมันก็เปลี่ยนๆๆๆ เอง ....

หลังๆ นี่ยิ่งเล่นยิ่งร้อนแฮะ ... แตะ 87 องศาแล้ว =o=!!

(แค่เปิดเกม ECO 4 จอเอง >_<! )

Comment

Working...
    X