Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงไดรเวอร์ ATI RAEDON 2006 PRO แล้วจอฟ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงไดรเวอร์ ATI RAEDON 2006 PRO แล้วจอฟ้า

ลงไดรเวอร์ ATI RAEDON 2006 PRO แล้วจอฟ้าครับ ลองเวอร์ชั่นเก่าๆก็ยังจอฟ้า ทำยังไงดีคาฟ
    เวลาลงผมเลือกเฉพาะไดรเวอร์อ่ะนะ

ปล.จอฟ้า code 0000000ea เนี่ยแหละ เมื่อลงไดรเวอ์แล้วรีคอม ก็เป็นเลย

ลงตัวใหม่สุดสิครับ

Comment

ลงใหม่สุดก็จอฟ้า

Comment

เป็นที่วินโดวส์อะเปล่าครับ ของผม 8600gt พอลงวินโดวส์(แต่ง)แล้วลงใหม่กว่า 163.18ไม่ได้ ลงแล้วจอฟ้าเหมือนกัน

Comment

เง้อ แย่้เลย งั้นผมจะทำำไงดีเนี่ย แบบเนี้ยเซ็งเลยงะ ขนาดใช้ driver ของ ไมโครซอฟ ยังจอฟ้าเร้ย

Comment

ลองเปลี่ยนไปใช้ของ QuickPC102 ดีกว่า ไม่รู้ว่าจะหายไหม

Comment

Working...
            X