Announcement

Collapse
No announcement yet.

LEOPARD รุ่น 6GB กับ 4GB ต่างกันยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LEOPARD รุ่น 6GB กับ 4GB ต่างกันยังไง

ผมเห็นในเว็ปบิตน่ะครับตัวเต็มรู้สึกจะ 6GBกว่าๆ
    แต่เห็นอีกตัวนึงเป็น Leopard เขียนว่า SingleLayer 4GB กว่าๆ

***ไม่สนับสนุนให้ใช้ของเถื่อนนะ***

แต่ถ้าถามก็จะตอบให้เป็นแนว ไปดูเอาเองอีกทีครับ

1.อาจจะเป็น OSX86 ครับที่ไว้ใช้ลงใน pc
    2.เป็นของ mac จริง แต่เอาบางอย่างออกที่ไม่จำเป็น เพราะในแผ่นมันมีโปรแกรมอื่นก็จะลงก็ได้ไม่ลงก็ได้อย่างพวก driver printer / ภาษาเพิ่มเติมอีกเยอะแยะ ซึ่งมันก็กินเนื้อที่ไปเป็น GB ครับ

Comment

ถูกต้องนะคร้าบ..

Comment

แนะนำว่าถ้าจะ เอาจริงโหลดตัว 6GB ไปเลยครับ เพราะมันครบๆๆ กว่าเยอะครับ

Comment

Working...
        X