Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยชี้แนะข้าน้อยด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยชี้แนะข้าน้อยด้วย

CPU AMD ATHLON 64 4400+
    VGA ควรใช้ตัวไหนดีฮับ ขอไม่เกิน 10k อ่า
    MainBoard ASUS M2V
    RAM Corsair 1GB 667 *2
    HDD Seagate SATA-II 250GB

ถ้ามี PCI Ex 16 8800GT ครับ

Comment

ถ้าใช้ 8800 GT
      ช่วยแนะนำยี่ห้อหน่อยได้ไหมฮับ เรื่องนี้ไม่ค่อยสันทัดเลย

แล้ว GT,GTX,GTS มันต่างกันยังไงอะฮับ - -*

Comment

GF8800GT 512M เป็นคำตอบสุดท้าย

Comment

Originally posted by Quicksilver View Post
          ถ้าใช้ 8800 GT
          ช่วยแนะนำยี่ห้อหน่อยได้ไหมฮับ เรื่องนี้ไม่ค่อยสันทัดเลย

แล้ว GT,GTX,GTS มันต่างกันยังไงอะฮับ - -*
          เรียงลำดับครับแรงครับ มากไปน้อย

Ultra-GTX-GTS-GT-GS

แต่ตอนนี้ตัวGTมันออกมาใหม่ แรงกว่า88gtsอีกครับ ทั้งที่ตามสเปคแล้วน่าจะต่ำกว่า ในราคาสุดคุ้มครับ

ยี่ห้อไหนก้อได้ เป็นการ์ดต้นแบบหมด ช่วงนี้อะ ดูประกันเอาละกัน

Comment

XFX น่าสนใจสุดครับ

Comment

ขอบคุณพี่ๆ มากมายเลยฮับ เด๋วลองดูของ 8800GT ของ XFX นะฮับ

อยากจะกระโดดกอด4ขาแล้วกัดหู เพื่อเป็นการตอบแทน อิๆ

Comment

ราคาของ XFX 8800GT นี่อยุ่ในวงเงินเท่าไรฮับ
                เด๋วจะไปปล้นธนาคาร

Comment

galaxcy มาแล้ว

Comment

8800GT ครับ ทุกยี่ห้อเหมือนกันหมดครับ ดูที่ประกัน+ราคา ตัวนี้รีเฟอร์เร้น ผลิตจากที่เดียวกันหมด แค่เอามาตกแต่ง แต่บางรุ่นพิเศษหน่อย แบรนจับมาโอเวอร์คลอกให้เลย

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                      galaxcy มาแล้ว
                      รีบเกิน อิอิ

Comment

M2V <--เมนบอร์ดตัวนี้ support S-ata1นะครับ
                        มี S-ata2 1 port อยุ่ หลัง panal
                        Last edited by Wizardmans; 8 Nov 2007, 23:29:23.

Comment

Working...
                        X