Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy GF8800 GT บุก Pantip แล้ววันนี้!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Galaxy GF8800 GT บุก Pantip แล้ววันนี้!!

เพิ่งกลับมาจาก pantip ครับ ไปเจอ Galaxy GF8800 GT อยู่ที่ Busitek, Jedi ของมีหลายกล่องเลยครับ ราคาที่ 9,400 ครับ สอยที่ busitek มาครับ 9,390 เลขสวย ส่วนราคาที่ jedi 9,400 (ก่อนหน้านี้เพิ่งสอย MSI ไป test อีกเครื่อง) มาแจ้งความให้ทราบโดยทั่วกันครับ (หน้าตาออกไปทางพี่ปาร์ค) ประกัน A&L 3 ปีครับ จบข่าว

Last edited by meen182; 17 Nov 2007, 15:50:59.

เอาไปดูในเวปก็ได้มั้งครับ เดี๋ยวเค้าคง Up นะ หิหิหิ
    เก็บตัง ต่อเพื่อความแรง

Comment

มี msi รึ้เปล่าครับ -..-

Comment

จริงรึเปล่าท่าน เมื่อวาน(7พ.ย.)ผมไปเค้าบอกยังไม่รู้ของจะเข้าเมื่อไหร่เลยนา..

เดินทั่วพันธุ์ทิพย์ก็ไม่มีซักร้านเลย ไอ้ตอนมีเงินนี่หาของยากจริงเชียว

Comment

แงวววว 9390 ที่ Busitek

Comment

MSI กับ XFX ของมาอาทิตย์หน้าครับ ประมาณวันอังคารนะพี่เค้าบอก

Comment

core, mem เท่าไหร่คับ

Comment

มีแต่เรื่องให้เสียตังค์อีกแว้ว

Comment

Originally posted by pagga View Post
                  core, mem เท่าไหร่คับ
                  เดิมๆครับไม่ได้ oc อยู่ที่ 600/1800 ตามมาตรฐานครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                    MSI กับ XFX ของมาอาทิตย์หน้าครับ ประมาณวันอังคารนะพี่เค้าบอก
                    ขอบคุณมากๆครับ

ผมว่าถ้า galaxy ราคานี้ spark คงขายไม่ออกแล้วละ ดูคนละชั้นกันเลย ถึงการ์ดจะเหมือนกันก็เถอะนะ
                    ที่สำคัญที่มียันต์ -..-

ใจจริงอยากได้ winfast แต่มันแพงง้า
                    Last edited by maxsaag; 8 Nov 2007, 20:42:05.

Comment

ไม่รีบครับ รอตัว OC

ดูแล้ว sink มันจะใหญ่กว่าป่าว
                      630/1600/1800MHz, core/shader/memory
                      ข้อมูลจาก
                      http://www.xtremesystems.org/forums/....php?p=2527265

Comment

ใครก็ได้ช่วยเอามันมาแกะดูแรมหน่อยสิ

Comment

ตัว OC สวยดีครับแต่ CORE/MEM น้อยจัง สงสัยไม่รอแระ วันอังคารสอย MSI ดีกว่า
                          Last edited by terrana; 8 Nov 2007, 20:49:37.

Comment

ยิ่งเห็นยิ่งอยากได้ แต่ต้องข่มใจเอาไว้ T-T

Comment

Originally posted by teddyking View Post
                              ไม่รีบครับ รอตัว OC

ดูแล้ว sink มันจะใหญ่กว่าป่าว
                              630/1600/1800MHz, core/shader/memory
                              ข้อมูลจาก
                              http://www.xtremesystems.org/forums/....php?p=2527265
                              สวยดีอะ

Comment

Working...
                              X