Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครลง Gear Of War แล้วมีปัญหา บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครลง Gear Of War แล้วมีปัญหา บ้างครับ

เครื่องผม ลงผ่านได้ปกติ เล่นกะ วิสต้า 32 บิต
    แต่เห็นเครื่องเพื่อนๆ หลายคนมีปัญหา
    ลงแล้ว เกมส์ค้าง บ้าง เป็นภาษาสเปน บ้าง ผมก็งงว่ามันเกิดได้อย่างไรครับ
    ใครรู้วิธีแก้ก็ บอกด้วยนะครับ เพื่อนผมอีกหลายคน ยังเล่นไม่ได้เลย
    ตัวผมใช้razor1911 วางแคร็กทับไม่มีปัญหาเลยครับเข้าเล่นได้ดี ไม่มีอะไรติดขัดเลย
    ขอบคุงมั่กๆค้าบบบบ พี่น้อง OCZ
    ปล.ถ้าผิดกฏของห้องเกมส์ก็ลบได้เลยนะฮับ

ยังไม่ได้โหลดเลยครับ แฮะๆ !!!
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
      ยังไม่ได้โหลดเลยครับ แฮะๆ !!!
      เช่นเดียวกันครับ

Comment

ผมยังหา azor1911 ไม่เจอเลยครับ
        มันอยู่ตรงไหนอ่ะครับ
        หามาหลายชั่วโมงแล้วครับ

Comment

ตอนถึงหน้าจอ เกม เเล้วเด้งออก

ขึ้น Java c++ Error ไรเนี่ยเหละ ครับ

Comment

Originally posted by random1 View Post
            ตอนถึงหน้าจอ เกม เเล้วเด้งออก

ขึ้น Java c++ Error ไรเนี่ยเหละ ครับ
            เปงเหมือนเพื่อนผมเลย ฮับ

Comment

เซง เป็ดอุสาหโหลดดดดดดดด

เเก้ได้เเล้ว โพสบอกกันมั่นเน้ออ

Comment

เล่นได้บน XP ไม่มีปัญหาครับ.......อิอิ...............หนุกจริงๆ...............

Comment

ไปเอาแผ่นมาจากไหนกันครับ อยากเล่นมั่งอ่ะ

Comment

ผมก็ XP นะครับ

ทำไมเล่นไม่ได้หว่า -,=

Comment

เพิ่งลงเสร็จเมื่อกี้ครับ เล่นได้ปกตินะครับ ไม่มีเด้งเลย ฉากมันมืดๆไปนิดครับ ลองอัพเดพ DirectX ล่าสุดดูครับแล้วลองเช็คไดร์เวอร์ครับ ผมใช้ Driver v169.02 WQHL และก็ Update DirectX ตัวล่าสุดครับ

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                        ไปเอาแผ่นมาจากไหนกันครับ อยากเล่นมั่งอ่ะ
                        ชม.นี้ของฟรีต้องบิทครับผม มาแรงก่อนแผ่น pantip จะเอามาขายซะอีก
                        Last edited by meen182; 13 Nov 2007, 22:02:07.

Comment

ของผมก้อมีปัญหานะครับ แบบว่าลงตอนแรกไม่กระตุกครับ เล่นได้ปกติปรับสูงสุดหมดที่ 1440x900 แต่พอกลับมาเล่นอีกทีกระตุกกระจายแบบว่าตั้งที่โหมดต่ำสุดยังขอให้ได้กระตุกเหอะ ลองอัพไดเวอร์ไหม่ก้อคือเดิมลองลงใหม่ ลองลงเกมส์ใหม่ก้อคือเดิม ผมใช้ am2 4000+ 1g ram hd2600 ddr4 หรือว่าแรมผมไม่พอครับ ก้อไม่น่าใช่เพราะตอนแรกผมเล่นก้อเล่นได้ดีไม่มีปัญหาก้อลื่นดีครับ หรือว่าเครื่องมันเพิ่งนึกออกว่าสเป็คเครื่องไม่พอเลยกระตุกซะหน่อย.......เฮ่อๆๆๆๆๆ
                          ผู้ใดมีคำแนะนำไหมครับช่วยทีครับ
                          ส่วนที่มาของแผ่นก้อได้มาจาbitแหละครับ โหลดไว้หนึ่งคืนเสร็จ 7.35 G ถ้าใครอยากได้ไม่รู้จะหาที่ไหน pmมาบอกครับเดียวจัดให้ครับ

Comment

เกมส์ PC ที่ Port มาจากเครื่อง console ก็งี้แหละครับ ปัญหาเยอะ ไม่ก็บัคกระจาย

อย่าง Resident Evil 3 , 4 เป็นต้น

Comment

Runtime error ประจำเลย Java c++ Error

เกี่ยวกะ HD ไม่พอปะครับมันบังคับลงไดฟ์ C

Comment

Working...
                              X