Announcement

Collapse
No announcement yet.

Compress old files-ลบไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Compress old files-ลบไม่ได้

Compress old files-ลบไม่ได้นะครับ

อะไรตั้งเยอะแยะก็ไม่รู้

ตอนแรกนึกว่าโปรแกรม ccleaner จะลบได้ ก็ไม่ใช่ซะงั้น

ใช้โปรแกรม อะไรลบดี ครับ

ขอบคุณล่วงหน้า ครับ
    Attached Files

ลองลบในเซฟโหมดดูครับ กด F8 ตอนบูต

Comment

*-*

ผมก็เคยเป็นครับ แต่มันจะใช้เวลาลบนานมากครับเกือบๆๆชั่วโมงเลยก็ว่าได้ครับ แต่ต้องรอหน่อยละกันนะครับ

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
        ลองลบในเซฟโหมดดูครับ กด F8 ตอนบูต
        กดอย่างไรครับ รบกวน สอนหน่อย ครับ ผม ไม่รู้จริงๆๆ
        ขอบคุณมากๆๆครับ

คือ..กดเอฟ 8แล้ว
        เราไปหัวข้อไหนอะไรอย่างไรนะครับ ขอบคุณครับ
        Last edited by raiden909; 9 Nov 2007, 08:24:01.

Comment

เออ....
          มันไม่ออกง่ายๆหรอกครับ
          เข้าเซพโหมดแล้วก็ตาม........

ใครมีความรู้บอกทีละกันครับ ผมก็อยากรู้...
          เคยแต่แก้ค่าเอามันทิ้งออกจากเมนูไปเลย (- -")

Comment

มันอาจจะกำลังลบอยุ่ก็ได้ แต่คุณไม่เห็นนะครับ เพราะ มันจะใช้เวลาลบนานมากๆ มากจนเรานึกว่ามันไม่ได้ทำอะไร ลองเปิด task manager ดู ครับ ถ้าเราลบมันจะ ใช้ cpu วิ่ง 100% เลยก็ได้ครับ

Comment

ผมเข้าเซพโหมด ไม่ได้ ซะงั้น งงๆๆ

เลือกบูทจาก ซีดี แล้ว มัน ก็เหมือนเดิม

Comment

Originally posted by lazorous View Post
                มันอาจจะกำลังลบอยุ่ก็ได้ แต่คุณไม่เห็นนะครับ เพราะ มันจะใช้เวลาลบนานมากๆ มากจนเรานึกว่ามันไม่ได้ทำอะไร ลองเปิด task manager ดู ครับ ถ้าเราลบมันจะ ใช้ cpu วิ่ง 100% เลยก็ได้ครับ
                มันไม่ยอมทำอะไรจริงๆๆด้วย ละครับ task manager<---ดูแล้ว

Comment

Working...
                X