Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดนี่มีใครเล่นเกมส์ Jericho มั่งป่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดนี่มีใครเล่นเกมส์ Jericho มั่งป่ะ

ใครที่ชอบเกมส์แนว สยดสยอง+ยิ่งล้างผลาญ+แก้ปัญหานิดหน่อย ลองหามาเล่นดูนะครับ กราฟฟิคสวยมาก แต่ไม่กินสเป๊กเท่าไหร่ อยากจะอัพรูปให้ดูแต่เน็ตหอผม มันไม่เป็นใจ

http://www.gamespot.com/pc/adventure...tag=images;all

Comment

อ๋อ..ผมเคยรีวิวเล็กๆไว้ในนี้ครับ......กระทู้ตกไปนานแระ.......เกมหนุกดีใช้ได้เลย

Comment

เกมสืหนุกดีครับ แต่ยังเล่นไม่จบ เพราะช่วงนี้เกมส์ออกเยอะเหลือเกิน
        ปล.ขอ Call of duty 4 จบก่องละกัน อิอิ

Comment

ผมว่าออกแบบระบบดีนะ ไม่ต้องเก็บไอเท็ม ไม่ต้องเดินตามแผนที่ ลุยไปเรื่อย แต่ไม่ชอบที่มันค่อนข้างยาก ศัตรูมาเป็นกองทัพ วันๆไม่ต้องทำอะไร สาดกระสุนกันอย่างเดียว เหมาะกับขาบู๊ล้างผลาญ ที่สำคัญเนื้อเรื่องมันแปลกแหวกแนวดีครับ ชวนให้อยากเล่นเพื่อให้ดำเนินเนื้อเรื่อง
          ส่วนตัวชอบซุ่มเงียบแบบ sniper elite
          Last edited by s4410020; 9 Nov 2007, 02:07:46.

Comment

เล่นอยู่ แต่ยังไม่จบเลย

Comment

Originally posted by Roat View Post
              เล่นอยู่ แต่ยังไม่จบเลย
              เหมือนกันครับ แต่ติดตรงด่านแรกๆเลย ตรงที่มันมีไม้กั้นขวางอยู่ไปไม่ได้ มันบอกให้ยิงอะไรก็ไมรู้
              หาไม่เจอ เลยเล่น bioshock แก้ขัดไปก่อน

Comment

เล่นครับ แต่ผมเล่นของ PS3 นะ

Comment

Working...
                X