Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ด M2R32-MVP ทำ crossfire กับ hd2xxx ได้ป่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ด M2R32-MVP ทำ crossfire กับ hd2xxx ได้ป่ะคับ

คือผมจะซื้อ M2R32-MVP Asus อยู่อ่ะคับเอามาทำ Crossfire เพราะเห็นมัน x16
    เลยอยากรู้ว่า ถ้าผมเอา HD 2600 xt ของผมมาทำ crossfire เนี่ยมันจะรับรึป่าวอ่ะ เพราะเห็นบอร์ดมัน รุ่น เก่าแล้วเหมือนกันหน่ะคับ

CFได้ครับ ไม่มีปัญหา

Comment

crossfire ไม่ได้ก็เฮียแล้วครับ ถ้าไม่ได้จริงๆ ลอง flash bios version ใหม่ๆ ดูแล้วกัน

Comment

อ๋อ คับขอบคุณ พอดีผมไม่ค่อยจะรู้เรื่องคอมมากเท่าไหร่อ่ะคับ

Comment

อ่านในบอร์ด เดี๊ยวนานๆไปก็รู้ครับ

Comment

แล้วถ้าจะเอามา crossfire กับ HD3xxx Serie หล่ะจะได้ไหม เมื่อ HD3xxx เป็น PCI 2.0 แล้วจะคุ้มไหมหรือว่าต้องใช้ไอ้ M3R32-MVP อะไรประมาณนี้เห็นเว็บๆๆ

Comment

Working...
            X