Announcement

Collapse
No announcement yet.

หา Driver Benq joybook S41 322 (กล้อง) ของ window xp คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หา Driver Benq joybook S41 322 (กล้อง) ของ window xp คับ

หา Driver Benq joybook S41 322 (กล้อง) ของ window xp คับ
    ยังหาที่ Download ไม่ได้เลยคับ Driver ที่ให้มาตอนซื้อ มีแต่ของ Vista อ่ะคับ
    เซ็งเลย รบกวนผู้รู้ทุกท่านด้วยคับ

Comment

ใช้ไดร์เวอร์ที่มีในแผ่นได้ครับ เพราะผมก็ใช้ไดร์เวอร์จากนั้นลงได้เลย

Comment

driver กล้อง xp สามารถใช้ของ vista ได้

Comment

ปัญหา ของ Benq joybook S41 322 ใครรู้ช่วยตอบหน่อยคับ

คือผม ใช้ Notebook Benq joybook S41 322 ลง OS เป็น Windows XP
          แล้ว Driver ที่ให้มาตอนซื้ออ่ะ มีแต่ของ Vista แล้วพอใช้ กับ Windows XP มีปัญหาดังนี้

1. Wireless ใช้ไม่ได้ มองไม่เห็นใครเลย
          2. Sound Card เมื่อเสียบหูฟังจะฟังเพลง แล้วแต่เสียงดันออก ที่ลำโพงด้วย (ผมก็ Set ให้มันออกหูฟังแล้วนะ แต่มันก็ยังออกลำโพงอยู่)
          3. แล้วไอ้รุ่นนี้มันมี Bluetooth เปล่าคับ

ใครมีปัญหาเหมือนผมบ้างเนี่ย ............. แล้วแก้ยังไง .......... ขอบคุณคับ

Comment

Driver สำหรับ WindowsXP ไปโหลดได้ที่นี่เลยครับ
            ผม Upload ไว้ให้แล้ว แด่เพื่อนใช้รุ่นเดียวกัน หุๆ

http://www.spicydog.biz/forum/index.php?showtopic=547

Comment

Originally posted by spicydog View Post
              Driver สำหรับ WindowsXP ไปโหลดได้ที่นี่เลยครับ
              ผม Upload ไว้ให้แล้ว แด่เพื่อนใช้รุ่นเดียวกัน หุๆ

http://www.spicydog.biz/forum/index.php?showtopic=547
              ตาม Link นี้เป็น Driver ที่ OK ที่สุดของ S-41 ณตอนนี้แร้วใช่ไหมครับ ขอบคุงมากๆคับ

Comment

ลอง search กระทู้ พิมพ์ว่า ftp benq ครับ แล้วทุกอย่างจะปรากฎตรงหน้าคุณ (เหมือนโฆษณาไปมั้ยอ่ะ)

Comment

เหมือนจะขุดแต่ขอซะหน่อย เพราะข้างบนนั้นมัน link เว็บเก่าผมเอง
                  ตอนนี้ย้าย url แล้ว ตามเข้าไปที่นี่เลยครับ BenQ Joybook S41 Driver Download

Comment

Working...
                  X