Announcement

Collapse
No announcement yet.

Winning Eleven 2008 ( PS3 ) ตัวใหม่เร็วๆนี้ อัพเดท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Winning Eleven 2008 ( PS3 ) ตัวใหม่เร็วๆนี้ อัพเดท

Winning Elven 2008 น่าจะมีการออกมาเร็วๆนี้ครับ เพราะมี Demo ให้โหลดเล่นกันแล้ว ไม่แน่ใจว่าตัวใหม่ที่ออกมานั้นจะเป็นการแก้ไขเรื่องภาพกระตุกในเครื่อง PS3 ไหม แต่ที่ผมได้ลอง รู้สึกดีขึ้นเยอะมาก หรือว่าเพราะผมโหลดมา มันก็ลง HDD อยู่แล้วนิ

ปล ไม่รู้จะมีลง PC ไหมนะครับ

เมนูเหมือน PSP เลยแฮะ
    ท่าน หัตถ์พระเจ้าครับ ช่วยถ่ายภาพเวลาเล่นให้ดูหน่อยฮับ อยากเหง ว่า PS3 จะสวยขนาดไหน ยังไม่เคยเล่นPS3 ตัวเป็นๆเลย ครับ

Comment

เมนูสวยดี ไม่ร้ pc จะมีไรเปลี่ยนแปลงป่าว

Comment

Originally posted by morientes View Post
        เมนูเหมือน PSP เลยแฮะ
        ท่าน หัตถ์พระเจ้าครับ ช่วยถ่ายภาพเวลาเล่นให้ดูหน่อยฮับ อยากเหง ว่า PS3 จะสวยขนาดไหน ยังไม่เคยเล่นPS3 ตัวเป็นๆเลย ครับ
        เมนูเหมือนกันครับกับ PSP เพราะผมคิดว่า PS3 กับ PSP ออกมาเพื่อทำงานด้วยกันครับ ในอนาคตอันใกล้นี้ PSP ก็จะใช้เป็นจอยของ PS3 ได้ด้วยและอื่นๆอีกเยอะ

ไว้จะถ่ายให้ดูครับ ภาพประมาณว่าปรับ 8800GTX Ultra สุดๆนั่นละครับ อิอิ

แผ่น PES2008 ของ PS3 มันมีปัญหาเรื่องภาพไม่นิ่ง เค้าเลยออก Winning Eleven มาแก้ครับ จริงเท็จแค่ไหนต้องลองครับ เพราะเกมนี้เค้าลงให้ Xbox ก่อนแล้วมาทำให้ PS3 ที่เทคโนโลยีดีกว่า ทำให้เครื่อง ภาพ กระตุก อ่ะ สงสัยเทพไม่พอ แต่ผมว่าจะเล่น PC ดีกว่ามั้งคิดว่าไม่ต่างกันมาก ขอดูก่อน

Comment

Originally posted by darkstellar View Post
          เมนูสวยดี ไม่ร้ pc จะมีไรเปลี่ยนแปลงป่าว
          อาจจะไม่มีครับ PC ดีอยู่แล้วกับ PES2008 แต่ Winning 2008 อาจจะเป็นของ Console เท่านั้นครับ

Comment

Working...
          X