Announcement

Collapse
No announcement yet.

เค้าแปะผิดหรือว่ายังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เค้าแปะผิดหรือว่ายังไงครับ

วันนี้ไปเจอของแปลกที่1000ทิพย์ ที่ร้านHWH ชั้น2 ตรงชั้นวางของไปสะดุดตากะvga ตัวนึง ASUS 7100GS 512 แรมในตัว128mddr2 แต่สามารถดูดแรมจากเครื่องได้อีก300กว่า ให้รวมเป็น512ได้ นั่นยังไม่เท่าไร แต่ที่สุดๆนี่สิ คือ มันมีสัญลักษณ์อย่างนึงที่ทำให้ผมตกใจ

nVidia SLI Ready!!!!!!

พระเจ้า เป็นไปได้ยังไง 7100GS มีsli ขนาด7300ยังมีแค่รุ่น gt แล้ว7100gsมีได้ไงฟระ
    ก้อขอเค้ามาดูการ์ด อึ้งครับ

ความสูงการ์ดการ์ดมีแค่ครึ่งเดียว จากขนาดปกติ และที่ยิ่งกว่านั้น

ไม่มีพอร์ตSLI ครับ แล้วมันต่อSLIได้ไง!!!!!!!

คนขายก้องงครับ ไม่มีพอร์ต ไม่มีอะไรที่แสดงว่าต่อsliได้ แล้วสัญลักษณ์ด้านหน้ามันคือ อารายย

หรือเค้าสกรีนผิดรุ่นกล่องครับ ใครช่วยชี้แจงที มันเกิดอะไรขึ้นนนน

เหอๆ

Comment

http://www.synnex.co.th/html/product...128M/index.asp

Comment

GeForce 7100 GS รองรับ SLI ครับ

Value-priced NVIDIA® GeForce® 7100 graphics processing units (GPUs) are loaded with advanced 3D graphic and video features as well as full support for NVIDIA® SLI™ technology and Microsoft® DirectX® 9.0.

Comment

6600 บางตัวยังทำ SLI ได้เลย

Comment

Working...
          X