Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหาthermal sensor

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหาthermal sensor

thermal sensor (เซ็นเซอร์วัดอุณหภูมิ) ที่มากับพวกfront panelสามารถไปหาซื้อไดที่ไหนบ้างครับ

ดัน

Comment

...หมายถึงว่ามีfront panelแบบที่สามารถวัดอุณหภูมิได้อยู่แล้ว แต่ตัวสายsensorที่ต่อไปที่CPU, HDD, etc.มันเสีย เลยจะไปหาซื้อมาใส่ใหม่เหรอครับ? ดูท่าแบบนี้คงจะไม่มีขายแยกต่างหากมั้งครับ

...แต่ถ้าfront panelที่สามารถวัดอุณหภูมิได้ เห็นมีขายที่ Jedi, TK ครับ

Comment

ไม่มีขายต่างหากครับ สายวัดอุณภูมิมันมาพร้อมฟร้อนท์เลยเท่านั้น

Comment

อมรจิครับ

Comment

สงสัยต้องลุยบ้านหม้อซะแล้ว

Comment

Working...
            X