Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gear of War เล่นได้แต่ Save ไม่ได้อ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gear of War เล่นได้แต่ Save ไม่ได้อ่าครับ

Gear of War เล่นได้แต่ Save ไม่ได้อ่าครับ ทั้งใน Setting แล้ว ระหว่างเล่นพอออกเกมมานไม่ไม่ save ตามที่ Last Save Point ให้ต้องเริ่มใหม่ทุกครั้งเลย มีใครมีปัญหาแบบผมมั่งหรือเปล่า นี่ลองลบลงใหม่ก็ไม่หาย

อ่านผ่านๆในนี้ พี่คนนึงเขาลืม create profile ไรนี่ล่ะ เกมนี้มีไหมเอ่ย (ยางไม่ได้ลองเล่น)

Comment

ก่อนเล่นต้องสร้าง Profile ก่อนครับมันมีให้สร้างตอนเข้าเกมส์น่ะดูดีๆไม่งั้นจะเซฟไม่ได้ เดี้ยวเอารูปให้ดูดีกว่าที่วงๆใว้น่ะเข้าไปสร้างได้เลยคับ

Comment

คำอธิบายบางอย่างในเกม ต้องใส่ใจสักนิดครับ มันมีประโยชน์ทั้งนั้นแหละ.........

Comment

ขอบคุณครับที่ช่วยตอบกัน แต่คอมผมมานเป็นอะไรก็ไม่รู้มานกด F1 กับ ESC ในเกมนี้ไม่ได้เลยครับ ลองเอา Mouse ไปคลิกก็กดไม่ได้แปลกจัง

จะไป Setting อะไรก็กด ESC ไม่ได้ต้องกด Alt+F4 ออกมา หรือว่าเป็นที่ตัว Crack ของเกมครับ พี่ ๆ ใช้ Crack ของอะไรกันครับ
          Last edited by eihander; 9 Nov 2007, 17:22:10.

Comment

โหลดเกมของ Razor 1911

Comment

ผมก็ใชตัวนี้ครับ แต่ทำยังไงก็ Create Profile ไม่ได้ T-T

Comment

เห็นเค้าบอกว่า crack มันไม่สมบูรณ์นิครับ มันเลยsaveไม่ได้ รอ crack ใหม่อย่างเดียว

Comment

ผมก็ใช้ Crack เดิมๆที่โหลดพร้อมกับเกมส์มาก็ได้นะครับ ใช้ได้ปกติ เวลาสร้าง Profile แล้วก็เข้าไปเล่นเกมส์ช่วงที่ Save ได้ปกติครับ

Comment

เกมนี้จะให้เซฟเมื่อจบ ACT แล้วเท่านั้นนะครับ....ส่วนเซฟพ๊อยเซฟช่วงไม่ได้ จะหายไปเมื่อเราออกจากเกม

Comment

ผมกดสร้าง Profile ไม่ได้เหมือนกันคับ T-T

Comment

สร้างบ่ได้เหมือนกัน

Comment

Originally posted by eihander View Post
                          ขอบคุณครับที่ช่วยตอบกัน แต่คอมผมมานเป็นอะไรก็ไม่รู้มานกด F1 กับ ESC ในเกมนี้ไม่ได้เลยครับ ลองเอา Mouse ไปคลิกก็กดไม่ได้แปลกจัง

จะไป Setting อะไรก็กด ESC ไม่ได้ต้องกด Alt+F4 ออกมา หรือว่าเป็นที่ตัว Crack ของเกมครับ พี่ ๆ ใช้ Crack ของอะไรกันครับ
                          เหมือนกันเลย

Comment

มันเป็นปันหา อยู่หลายคนเหมือนกันที่ ไม่สามารถกด f1 สร้าง profile ไม่ได้
                            แต่ผมก้อใช้แครกของ razor1911 ที่มากับตัวเกมเลย ก้อทำได้นะ

Comment

ใครพอจะมีทางแก้ไหมครับ ผมก็กดสร้างไม่ได้ไม่ว่าจะคลิกหรือจะกดF1 ปรับออฟชั่นก็ออกไม่ได้ตามที่ข้างบนกล่าวมาเลยหรือจะเป็นที่วินโดว์

Comment

Working...
                              X