Announcement

Collapse
No announcement yet.

SAPPHIRE VS Powercolor

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SAPPHIRE VS Powercolor

X1650 PRO 256MB/128bit DDR3 Pci-e เล่นของอันไหนดีกว่าครับ

Originally posted by ZaBeY View Post
    X1650 PRO 256MB/128bit DDR3 Pci-e เล่นของอันไหนดีกว่าครับ
    มันโอเคทั้งคู่แหละคับ ผมว่าดูประกันดีกว่าครับ

ตัวแรกA&L
    ตัวหลัง Com24ชม.(comseven-eleven)

ผมว่าเรื่องประกัน ตัวหลังน่าจะดีกว่า จากประสบการตรงนะ

Comment

ขอบคุณมากๆครับ A&L แย่ขนาดนั้นเชียว *-*

Comment

SAPPHIRE VS Powercolor
        คุณภาพหน้าจะใกล้เคียงกัน แต่powercolor เคดิต ดีกว่านิดหน่อยเพราะทำตลาดมานานละ sapphıre พึงทำตลาดเมืองไทย สรุปใกล้เคียง แต่ส่วนตัวชอบpowercolorมากกว่า

Comment

ข้อแตกต่างมันอยู่ตรงนี้นี่เอง อันนี้เพิ่งรู้แฮะ หุหุ

Comment

Working...
          X