Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเล่นเกมแล้วเป็นแบบนี้อ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเล่นเกมแล้วเป็นแบบนี้อ่ะคับ

คือผมเล่นเกมแล้วภาพมันมืดอ่ะคับ เหงแสงหในเกมนิดหน่อยเปงเพราะอะไรหรอคับ

เป็น ที่VGAเปล่าคับ รบกวนผู้รู้ตอบที่คับ เกมที่เล่นมาเป็นเกมนี่เกมเดียวอ่ะคับ Devil may cry 3 se

สเป็กเครื่องนะคับ

AMDXP 2200+ 1.79G
    RAM SDRAM 512*2
    VGA GF4 Mx 4000 64bit 128MB
    HD 100G

เอาการ์ดจออกมามา แล้วถามการ์ดจอดูว่า เฮ้ย***เป็นอะไรวะ กูจะเล่นเกม

Comment

การ์ดจอมานเลิกsupport แล้วมั้งครับน่าจะเปลี่ยนการ์ดจอใหม่ได้แล้วครับ

Comment

การ์ดจอ เพิ่งซื้อมาด้วยจิ [ซื้อมาเพราะความโง่] เลยไม่อยากเปลื่ยนอ่ะมีวิธี อื่นแก้ได้ชัวคราวก่อนมีเปล่าคับ เป็นที่VGA ใช่ไหมคับ

Comment

ปรับในตัวเกมส์สิครับ แล้วก็จอด้วย ที่ว่ามืดอ่ะครับหายไหมลองดูครับ

Comment

ในตัวเกมมันไม่มีให้ปรับอ่ะคับ ให้ปรับแต่ขนาดจอภาพ ผมปรับให้ต่ำแล้วก้อไม่ได้คับ

Comment

ก็ไปปรับใน Driver VGA card ดิครับง่ายดี

Comment

Working...
              X