Announcement

Collapse
No announcement yet.

ควรสอยดีมั๊ยครับHP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ควรสอยดีมั๊ยครับHP

หวาดดีคร๊าบพี่น้องชาว OverClockZone ผมไม่ได้หายไปไหนหรอกครับอยู่บ้านเฉยๆ แต่...ที่ที่ผมบอกว่าอยากจะสอยเครื่อง HP เนี่ยสเปค ก็...

Intel Core2Duo E4500 มั๊ง 2.2GHz
    DDR2 RAM 1GB Up To 4GB
    HDD 160 GB 7200 SATA
    DVD+/-RW 20x MAX
    Nvidia Geforce 8600 GT 512MB Up To 1077MB
    Sound ? Onboard / Blaster ?

Microsoft Windows Vista Starter Edition
    ราคา รวมจอ ประมาณ 18000 ครับ
    ผมบอกแล้วว่าที่จะได้คอมใหม่อะครับ ต้อง 10 Year +

เกรงใจคนอะครับที่มีคนผ่อนให้ แต่ยังไงก็ไม่ได้หรอกครับ

งงครับ แล้ว ...?

Comment

งงครับ 10ปี+ ที่ว่านี่หมายถึงใช้ได้ถึง 10ปี?
      ถ้าใช่มันใช้ได้ไม่ถึงหรอกไม่มีทางต่อให้ซื้อเครื่องเป็นแสนๆ ก็ใช้ได้ไม่ถึง10ปีหรอก

หรือว่าผ่อน10ปี ถ้างั้นก็ยิ่งไม่คุ้ม

งงจริงๆนะเออ

ส่วนสเปคข้างบนถ้า 18000 รวมจอ LCD ด้วยก็คงคุ้มละครับ แต่ถ้าจอ CRT ก็งั้นๆ

Comment

Working...
      X