Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณว่าเมมบอดของ Giggabite(กิ๊กกะไบ) กับ Asus (ไอสาด) อันไหนคุ้มกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณว่าเมมบอดของ Giggabite(กิ๊กกะไบ) กับ Asus (ไอสาด) อันไหนคุ้มกว่ากัน

เหอๆขอโทดทีตั้งชื่อกวนติงไปหน่อยนะครบเหอๆ อยากถามความเห็นทุกคนว่าเค้านิยมใช้เมมบอดของค่ายหนมากกว่ากันครับ ทั้ง2ค่ายมีจุดีสุดเสียอย่างไรบ้าง ผู้รู้บอกหน่อยนะครับ มีจุดเด่งอย่างไร
    แล้วถ้าเรื่อง Overclock เมมบอดค่ายไหนทำได้ดีกว่า ความเย็น เหอๆ พร่ามมากเดี่ยวคนอ่านเซงก็ขอโทดด้วยละกานนะครับ ขอบคุณครับ

ดีทั้ง 2 ยี่ห้อเลยครับ แล้วแต่ชอบ
    มีงบเท่าใหร่ ละ จะตอบเป็นรุ่นๆ ให้ว่าตัวใหนเหมาะกับงบที่มีนะ
    เดี๋ยว gigabyte กับ ASUS จะเถียงกันปาวๆ
    ผมใช้มาทั้ง 2 ยี่ห้อนี้ ละ เหมือนๆ นั้นละ แรงตามราคา ดูเป็นรุ่นๆ ไป

Comment

อาสูด คับ ไม่เคยมีปัญหากับผม^^

Comment

ชอบกิ๊กครับ ไม่ใช่เพราะดีกว่าหรืออะไรหรอก (เรื่องดีไม่ดี ผมไม่รู้)
        แต่มันใช้มาหลายตัว ถนัดของค่ายนี้เค้าอ่ะ

Comment

รู้อย่างเดียวว่าล่อเป้า

Comment

ห่วยทั้งคู้ถ้า ไม่รู้จักใช้ หรือ ซื้อแล้วใช้ไม่คุ้ม
            ดีทั้งคู่ ถ้าดึงความสามารถของรุ่นที่ซื้อมาใช้ได้หมดครับ

OC ดีใหม อยุ่ที่ องประกอบอื่นด้วย และ ฝืมือครับ

Comment

ตามท่านวิกอนเลยครับ

Comment

แล้วแต่ศรัทธา.............

Comment

พอกันแหละครับ ถ้าเอามาคล๊อกก็ไม่ค่อยจะอึดทั้งคู่แหละ

Comment

งบ4500 ควรจะเล่นอัสสุท หรือ กิ๊กกะไบดี

Comment

แจ่มพอๆ กัน ราคาประมาณ 4000 นิดๆ
                      *ให้ผู้ใช้อยู่มาวิจารณ์

ข้อมูล ASUS P5K P35

ข้อมูล Gigabyte DS3R P35

Comment

Working...
                      X