Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรมสำหรับลบโปรแกรมที่ลบไม่ออกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรมสำหรับลบโปรแกรมที่ลบไม่ออกทีครับ

ลบไม่ออกครับ ช่วยที

Unlocker

http://www.google.co.th/search?q=Unl...ient=firefox-a

Comment

*-*

ลองลบใน เซฟ โหมด ดูสิครับ เผื่อได้ครับ

Comment

Z-Soft Uninstaller เป็นยูทิลิตี้ถอดถอนโปรแกรมได้หมดจด
        โดยเมื่อเวลาที่โปรแกรมใหม่ได้รับการติดตั้งเข้าไป Z-Soft Uninstaller
        จะสอดส่องดูทั้งหมดว่า ไฟล์ต่างๆ ไปอยู่ที่ไหนกันบ้าง ดังนั้นมันจึงสามารถทำงานได้ดีกว่า เมื่อเวลาถอดถอนโปรแกรมออกไป
        นอกจากนี้มันยังสามารถวิเคราะห์โปรแกรมต่างๆ ที่มีอยู่ในคอมพิวเตอร์ เพื่อค้นหาไฟล์ขยะของโปรแกรมที่ได้มีการถอดถอนออกไปแล้ว
        ความฉลาดอีกประการหนึ่งของยูทิลิตี้ตัวนี้ที่ต้องพูดถึงก็คือ มันจะไม่แสดงโปรแกรมที่ผู้ใช้ไม่ควรลบ อย่างเช่น Windows Updates
        เพื่อป้องกันไม่ให้ระบบทำงานผิดพลาด นอกจากความสามารถในการทำงานที่ฉลาดล้ำแล้ว เหนืออื่นใด มันเป็นโปรแกรมแจกฟรีครับ

โหลดตามลิงค์ข้างล่างครับ
        http://www.zsoft.dk/downloads/ZSoft_...ller_2.3.2.exe

Comment

สุดยอดเลย....555+

Comment

ใจน๊ะ

Comment

thanks

Comment

แนะนำUnlockerครับ ไฟล์เล็กๆ แต่ใช้งานเวริคดีอิอิ
                Last edited by หัวโบราณ; 21 Aug 2008, 21:19:19.

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

หากไม่มีโปรแกรมก็ไปที่
                    run--regedit--

HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Microsoft\Windows\CurrentVersion\Uninstall

ลบเลยคับอยากเอาตัวไหนที่ค้างจาก add remove

Comment

Thank

Comment

Working...
                      X