Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคา e2140 e2160 e2180 ช่วงเดือนไหน ราคาถึงจะลงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของมันจะไม่มีขายอ่ะจิ มันถูกไม่ทันของหมดหรอกครับ

Comment

ผมรอราคามันลงสัก 2-3ดอกก่อนค่อยเอาอ่ะ

Comment

ยังไม่ลงหรอกงับ มันต้องรอ จาก amd มาก่อนครับ ตอนนี้เค้าตีตลาดได้แร้วเลยไม่ลด

Comment

ผมว่าถ้ามันราคาลงอีกก็คงหลังมีนา51(เดา) เพราะadm คงเปิดตัวเป็นที่เรียบร้อยแล้วและก็คงหาซื้อยาก เหอะๆแบบว่าบังคับซื้ออ่ะน่ะ (ไม่ได้ตัวนี้อาจได้อย่างอื่นที่ดีกว่าแรงกว่าหรือป่าว)

Comment

Working...
          X