Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยคับ

คือหลังจากผมกดเลือกที่จะ scan disk drive C: แล้ว
    เครื่องมันจะให้รีสตาร์ทเครื่องใช่มั้ยคับ
    พอรีไปแล้ว มันก็ขึ้นแบบนี้อ่ะ "cannot open volume for direct access"
    แล้วการ scan disk ก็ถูก ยกเลิกไป .. เป็นเพราะอะไรหรอคับ
    ใครทราบ .. รบกวนตอบหน่อยนะคับ

ขอบคุณมากคับผม

ไม่ทราบว่าปัจจุบันยังเข้าวินโดว์ได้ตามปกติหรือเปล่าครับ หากยัได้ปกติ น่าจะลองไปเช็ค bad ดูนะ

Comment

เข้าได้ปกติคับ .. แค่ Scan disk Drive C: ไม่ได้อ่ะคับ
      ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไม

Comment

Working...
      X