Announcement

Collapse
No announcement yet.

เช็คให้ทีครับ ขาดไดเวอร์อะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เช็คให้ทีครับ ขาดไดเวอร์อะไร

เช็คให้ทีครับ ขาดไดเวอร์อะไร
    Attached Files

จะรู้มั้ยเนี่ยะ หุหุ
    ในเครื่องท่านมีสเป็กอะไรมั้งง่ะ มีพวกการ์ดตัดต่อ หรือโมเด็มเพิ่มเติมมั้ย.....

Comment

น่าจะเป็น land on board

Comment

เคยเจอกับบอร์ด ชิป MCP จะเป็นตัว Sound On Board ที่ลงไดร์เวอร์เมนบอร์ดผิดอ่ะครับ มันเลยมีเกินมา ทางที่ดีควรไปโหลดจากเว็บมันเลยครับหรือไม่ก็ใช้แผ่นแท้ลงแบบ Setup

Comment

อันนี้ผมใช้บอร์ด GA-P31-DS3L อ่ะครับ
          คือให้ผมลอง ลง Sound on Board ใช่ไหมครับ
          แล้วจะโหลดจากเว็ป ได้ที่เว็ปอะไรครับ

Comment

ลงทุนลบไดร์เวอร์ TV เลยนะเนี้ย

Last edited by TWK.; 11 Nov 2007, 11:04:38.

Comment

เป็นการนำเสนอตัวอย่างที่ลงทุนมากเลยครับ
              อันไหนเกินมาก็หาลบออก บางทีUninstallเเเล้วยังมีค้างอยู่

Comment

เป็นข้อเสนอ ที่ลงทุนมาก
                ทำไปได้

Comment

ไปที่ Device Manager
                  เลือกตัวที่ไม่มี Driver แล้วเลือก Properties
                  แท็บที่ 3หรือ4 Devices ข้างใต้ Device Instance Id มีข้อความ
                  ลอกมาดู จะช่วยหาให้

Comment

Working...
                  X