Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วย แนะนำ ซิ้ง cpu ให้หน่อยสิครับ 775 ขอแบบเงียบ และเย็น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วย แนะนำ ซิ้ง cpu ให้หน่อยสิครับ 775 ขอแบบเงียบ และเย็น

ท่านได้ใช้ตัวใหน แล้วเย็นดีช่วยแนะนำกันบ้าง นะครับ บอกอุณหภูมิ ด้วยก็ดี นะครับ ขอบคุณครับ ตอนนี้เบื่อน้ำอยากกลับไป อากาศเหมือนเดิม ครับ ขอบคุณทุกท่านร่วงหน้านะครับ มี oc ด้วย ใช้ตัวใหนดี
    Last edited by jek_cub; 10 Nov 2007, 20:15:56.

ถ้าไม่oc แนวextremeผมว่า Arctic 7pro 1400บาท workนะครับ เงียบดี เย็นลงพอสมควรidleลดลง8องศาได้(ให้siliconeมันเข้าที่สัก2วัน)

Comment

*-*

Comment

ถ้ายังมีและเคสท่านสามารถใส่ core contact freezer 120mm ได้ขอแนะนำตัวนี้แถมซิลิโคนเย็นๆให้อีก ถึงหน้าตาจะเห่ยไปหน่อย

Comment

Working...
        X