Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมสงสัยอีกแล้วครับเพื่อนๆช่วยกันหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมสงสัยอีกแล้วครับเพื่อนๆช่วยกันหน่อยนะครับ

ผมอยากถามเกี่ยวกับโมเด็ม Micronet SP3368 คือผมเปิดร้านเกมส์ครับ แล้วผมต้องเซ็ทโมเด็มให้wiless สามารถใส่รหัสผ่านในการเข้าเล่นเน็ทครับ หรือ สามารถคิดค่า ชม ได้ยังไงครับ
    Last edited by dektupkop; 10 Nov 2007, 14:53:04.

ไม่มีใครรู้เลยหรอเนี้ย -*-

Comment

ไม่มีใครช่วยผมเลย รู้สึกว่าเน็ทโดนดูดครับ เดือดร้อนจัง

Comment

ช่วยผมหน่อยนะครับ ทุกท่าน

Comment

ดันไป ไม่รู้จ๊ะ

Comment

ร้านเน็ทโดนดูดดดดดด ช่วยด้วย

Comment

หมายความว่าไงครับ ข้างบ้านขโมยเชื่อมไวเลส แล้วเล่นเน็ท ลองดูตารางค่า IP ครับ เช่น DHCP table

Comment

ช่วยอธิบายวิธีดูและเซ็ทค่าหน่อยครับ ขอละเอียดนิสนึง มีภาพยิ่งเป็นพระคุณมากเลยครับ

Comment

Working...
                X