Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง agp ddr กับ ddr2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง agp ddr กับ ddr2

คือว่าบอร์ด intel d865perl อะครับเคยใส่ agp ddr แล้วจะซื้อใหม่

เอา ddr2 หรือ ddr3 มาใส่ได้มั้ยครับ ถ้าได้เอารุ่นไหนดีครับ

ขอเป็น ati นะครับ เอามาดูหนังครับ

ขอบคุณครับ

ได้ครับ แรมการ์ดจอไม่เกี่ยวกะบอร์ด

Comment

ตามด้านบนครับ

Comment

ขอบคุณค้าบ แล้วแนะนำตัวไหนบ้างครับ

Comment

agpผมไม่ค่อยรู้อ่า ที่เคยใช้มามีแต่ N6200 DDR2 อ่าคับ agp8x

ลอง Radeon 9600XT 256MB DDR2 คับ ไม่รุดีป่าวนะ ฮ่ะๆ
          Last edited by 5-zigen; 10 Nov 2007, 18:36:47.

Comment

อุ้ย เบิล -*-

Comment

Working...
            X