Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ ramครับ ด่วนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ ramครับ ด่วนครับ

คืออยากอัพแรมอ่ะครับให้กับs41-310 หน่ะครับตอนซื้อเมื่อ 6 เดือน มาเขาไม่อัพให้เป็น 2 g เสียดายเหมือนกัน ก็เลยอยากอัพอ่ะครับคืออยากรู้ว่า ถ้าซื้อramโดยที่busไม่เท่ากัน และยี่ห้อไม่เหมือนกันนี้นี้กาดจอมันจะ corshair หรือเปล่าครับ แล้วถ้าผมจะเช็กbusของเครื่องนี้โดยใช้ cpu-zนี้ดูตรงไหนหรือครับ เท่าที่เห็นตอนนี้กำลังงงว่า ผมเห็นว่าbusมันเป็น333 อ่ะงงแต่ไปดูในเว็บของbenqนี้เขาบอกว่าเป็น 667 ก็เลยไม่ทราบว่าผมโดนโกงหรือเปล่าครับเนี่ย
    ปล ที่เชียงใหม่งานคอมคึกคักมากเลยครับ ram667 ราคา900 บาทครับถูกจริงครับ

ช่วยตอบหน่อยคราบ prees

Comment

ที่เหง 333 เพราะ ddr2 x2 ไปก็จะ 666 ก็คือ667 ถูกแล้วงับ

Comment

Originally posted by saixiii View Post
        ที่เหง 333 เพราะ ddr2 x2 ไปก็จะ 666 ก็คือ667 ถูกแล้วงับ
        ตามนี้เลยครับ อัพเลยครับ ราคานี้แจ่ม

Comment

Working...
        X