Announcement

Collapse
No announcement yet.

แก้ไขไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แก้ไขไงดีครับ

เรื่องของเรื่อง คือผมติดไวรัส msn ผมได้ลองทำแล้วหาย
    แต่คราวนี้มีปัญหาครับ คือ

ชื่อ file และ folder มันจะเป็นแรเงานะครับ ทำยังไงถึงจะหายเป็นปรกติ

ปล..ผมจำวิธีแก้ไม่ได้นะครับ รบกวนด้วยครับ
    Last edited by sudswing; 1 Oct 2008, 01:13:22.

ไฟล์ระบบไม่ใช่รึ นั้นนะ เป็นไฟล์ที่ซ่อนใว้ นะ
    ผมก็มี (ซ่อนใว้มันก็ไม่โชว์ ละ)

Last edited by TWK.; 10 Nov 2007, 20:31:31.

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ไฟล์ระบบไม่ใช่รึ นั้นนะ เป็นไฟล์ที่ซ่อนใว้ นะ
      ผมก็มี (ซ่อนใว้มันก็ไม่โชว์ ละ)

ขอบคุณครับ แก้ได้แล้ว อย่างที่ท่านบอก

Comment

Working...
      X