Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมจะซื้อ 8800 gts 320m จะดีไหมซื้อพรุ้งนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมจะซื้อ 8800 gts 320m จะดีไหมซื้อพรุ้งนี้

ก็อื่นอย่าหาว่าผมบ้านะครับ ที่ทำไมไม่ซื้อ 8800gt เพราะผมจะซื้อแบบเงินผ่อนนะครับแล้วร้านส่วนใหญ่ที่มี8800gtขายก็ไม่มีแบบเงินผ่อน ผมเลยจำใจต้องซื้อ 8800gts 320m ราคาอยู่ที่ 11200 ผมต้องรีบซื้ออะครับเลยไม่มีเวลารอ ช่วยกันแนะนำทีนะครับว่า 8800gts นี่มันดีไหมใครที่เคยใช้รบกวนบอกด้วยนะครับ ผมจะซื้อของ xfx อะครับหรือใครมียี่ห้อไหนก็แนะนำกันได้นะครับ

ดีครับ เพราะผมก็ใช้ XFX 8800 GTS 320mb เหมือนกัน ใช้ดี ไม่มีปัญหา เล่นเกมส์ก็ลื่นดีครับ
    แต่ crysis ปรับ high ก็ลื่นดี แต่ ผมปรับ พื้นผิวกลาง เงากลาง เพราะว่า CPU ผมน้อยไปมันกระตุกนิดนึง
    x2 4000+ มันบ่ไหว

Comment

ดีครับ แรงสุดๆ แนะนำเป็น Galaxy นะ Core/Mem สูงดี ราคาไม่แพง

Comment

ดีครับ แรง ครับ ถ้าไม่แรงมา ตบหัว ป๋มได้ เลย งุงิ

Comment

ตามใจชอบเลยครับ อย่าตามกระแส

Comment

ถ้าร้านเค้าไม่มี ก็ไม่ลองถามล่ะครับว่าสั่งมาให้ได้ไม๊ ให้เค้าเช็คราคามาก่อนก็ได้ครับ
            ผมว่าร้านที่เป็น dealer อยู่แล้ว น่าจะสั่งมาให้ได้ล่ะครับ มีตั้งหลายร้านที่เค้ารับบัตรผ่อนสินค้านะครับ
            ถ้าเค้าไม่กล้าสั่งมา ก็วางมัดจำไปก่อนเลยครับ หรือให้เค้าเช็คราคาให้ ตกลงราคากันให้เรียบร้อย
            แล้วก็รูดบัตรไปเลยครับ อย่าลืมให้เค้าออกบิลรับของให้เราด้วยนะครับ ( ผมว่า GT มันคุ้มราคากว่า GTS นะครับ )

Comment

Originally posted by ton2k View Post
              ดีครับ เพราะผมก็ใช้ XFX 8800 GTS 320mb เหมือนกัน ใช้ดี ไม่มีปัญหา เล่นเกมส์ก็ลื่นดีครับ
              แต่ crysis ปรับ high ก็ลื่นดี แต่ ผมปรับ พื้นผิวกลาง เงากลาง เพราะว่า CPU ผมน้อยไปมันกระตุกนิดนึง
              x2 4000+ มันบ่ไหว
              คุ้มดีคับ88GTS ผมใช้ X2 4000+เดิมๆ+8800GTS 320m+2G Crysisกลางหมด 1024*768
              NOAA fpsได้ที่30-40 ถ้าเปิดAA4x เหลือ20-30

Comment

ใจผมว่าดีครับ
                แต่สถานการมันบอกว่าไม่ดีครับ

Comment

Originally posted by Herulaya View Post
                  ใจผมว่าดีครับ
                  แต่สถานการมันบอกว่าไม่ดีครับ
                  แล้วตกลงดีหรือไม่ดีละท่าน
                  เบื่อบอร์ดEAอืดจริงช่วงนี้

Comment

ดีคับ ถ้าคิดว่า พอใจแล้ว อิอิ

Comment

Originally posted by BuRKuT View Post
                      แล้วตกลงดีหรือไม่ดีละท่าน
                      เบื่อบอร์ดEAอืดจริงช่วงนี้

ถ้าพอใจที่จะแรง กับGTS ตัวนี้ ก็ดีครับเพราะผมก็ใช้อยู่
                      แต่ถ้า คิดจะคุ้มแล้ว มันมี อีกตัวที่ออกมาเกทับอยู่แล้ว ราคาถูกกว่าแถมแรงกว่า อีก
                      เป็นท่าน จะเอาอะไรหละครับ

Comment

ไม่หาสอยมือ 2 ละครับ เห็นว่าช่วงนี้เทกระจาดนิครับ

Comment

ถ้าอยากได้ 88GT ก็รอได้นิครับไม่ต้องรีบ
                          เดี๋ยวอยู่ตัวของเต็มตลาดก็มีให้ผ่อนเอง
                          ใจเย็นๆ อิอิ

การ์ดจอตัวเป็นหมื่นผ่อนทีหลายงวด ผมว่ายิ่งถ้าได้ตัวไม่ถูกใจนี่จะไม่คุ้มเอา

Comment

ผมได้มือ 2 มา 7500 ok เลยคับราคานี้
                            ลื่นดีคับ

Comment

8800GTS ดีไหม ? ... มันก็ดี-ดีมากกับเกมส์ในปัจจุบันน่ะแหละครับ

แต่

หามือ 2 ดีกว่ามั้งครับ ถ้าตังค์พอ
                              จะเล่นของใหม่ แถมผ่อนเอาอีก มันดูไม่ค่อยคุ้มครับ ยิ่งเกิดอยากจะเปลี่ยน ยิ่งขาดทุนมากกว่า 50% เอาอีกนา

Comment

Working...
                              X