Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง Vista แล้วกล้องหาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง Vista แล้วกล้องหาย

ผมซื้อ BenQ S41 - 324 มาถ้าลงXP กล้องจะใช้งานได้ปกติ แต่ถ้าไปลงVista แล้วกล้องไม่สามารถทำงานได้คือมันหายไปเลยไม่มีฟังชั่นอะไรเลย ลองอ่านในคู่มือมีบอกวิถีทำแต่ลองทำแล้วก็ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้น มีใครเป็นแบบผมบ้างช่วยแนะนำหน่อยขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

ไม่เห็นเป็นนิครับ ลงdriver กะ app ในแผ่นที่แถมมารึยัง

Comment

ลงทุกอย่างแล้วครับแต่มันมีปัญหาตอนลง driver Qeye มันไม่ยอมเข้าครับ

Comment

driver ที่ให้มากับแผ่นจะเป็น suyin cam ตัวนั้นลงแล้วไม่มีปัญหาครับ แต่ผมก็ไปโหลด qeye มาจาก malaysia อยู่ดี ลงแล้วก็ตามปกตินะ ช่วยอธิบายหน่อยได้ไม๊ครับว่าไม่ยอมเข้าหมายความว่าไง คือเปิดกล้องแล้วไม่มีภาพขึ้นหรอครับ

Comment

ลง qeye ไม่ได้ด้วยคนอะทำไงดี ลงใน vista อะครับ ลองแล้วทั้งจากแผ่นและ เวบมาเล มันขึ้นว่า windows encounter...

help me plzzzzzzzzzz

Comment

Working...
          X