Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเล่น F.E.A.R Perseus Mandate แล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเล่น F.E.A.R Perseus Mandate แล้วบ้างครับ

มีใครเล่น F.E.A.R Perseus Mandate แล้วบ้างครับ อยากทราบว่าเนื้อหาต่างจากภาคเก่ามากไหม แล้วมีไรเพิ่มมาบ้าง ขอบคุณครับ

มันออกแล้วหรือครับ ผมว่ามันยังไม่ออกนะครับท่าน

มันเป็นของบริษัทใหม่ทำนะครับ

Comment

เล่นแต่ DEMO อะครับ

Comment

ออกแล้วนะ
        กำลังสูบอยู่ เกือบ 4 GB

Comment

ออกแล้วครับ ที่เมกานะ

ภาคนี้ TimeGate Studio เป็นผู้พัฒนาครับ แต่ยังอยู่ในความดูแลของ Sierra เหมือนเดิม
          ส่วน Monolith ออกไปทำ Project Origin ซึ่งเป็นภาคต่อของ F.E.A.R เหมือนกัน แต่ไปอยู่กับใครนี่จำไม่ได้แล้ว

Comment

ลงแล้ว ครับ เล่นแล้วครับ ตัวเต็มนะครับ แล้วก็บลบ ออก แล้วครับ (ลบชั่วคราว พอดี HDD เต็ม)

Comment

เล่นแล้วครับ....ทุกอย่างก้ยังคงไว้ซึ่ง FEAR เดิมๆครับ ทั้งเสียงและภาพ...มีสถานที่เท่านั้นที่เปลี่ยนไป.....อ๋อ..ภาคนี้มีเพื่อนร่วมทีมไปด้วย ไม่เหงาแระ..อิอิ
              อยากลองมัลติเพเยอร์ดูหน่อยครับ ผ่าน ฮามาชิ ช่วยกันทดสอบหน่อยนะ
              ชื่อวง fear_lee
              พาส 654321

Last edited by armyman; 10 Nov 2007, 23:47:24.

Comment

ออกแล้ว เดว ได้ลอง ละ

Comment

มันจำเป็นต้องมีภาคแรกหรือเปล่าครับ

Comment

ลงแล้วเล่นตัวนี้ได้เลย ไม่ต้องใช้ภาคหลักครับ

Comment

Originally posted by armyman View Post
                      เล่นแล้วครับ....ทุกอย่างก้ยังคงไว้ซึ่ง FEAR เดิมๆครับ ทั้งเสียงและภาพ...มีสถานที่เท่านั้นที่เปลี่ยนไป.....อ๋อ..ภาคนี้มีเพื่อนร่วมทีมไปด้วย ไม่เหงาแระ..อิอิ
                      อยากลองมัลติเพเยอร์ดูหน่อยครับ ผ่าน ฮามาชิ ช่วยกันทดสอบหน่อยนะ
                      ชื่อวง fear_lee
                      พาส 654321

การใช้โปรแกรมฮามาชิ
                      จำเป็นต้องเปิดport natให้เป็น open หรือเปล่าครับ
                      หรือว่าโหลดโปรแกรม อินสตอล
                      รีกีสเตอร์แล้วใช้ได้เลย
                      แล้ว call4 เล่นเชื่อมฮามาชิได้ยังครับ

Comment

92% แล้วโฮ๊ะๆๆ เด่วเล่นบ้าง

Comment

ผมเล่นแล้วรู้สึกผิดหวังมากๆ มันห่วยมากเลย ไม่มีอะไรพัฒนาจากภาคที่แล้วเลย
                          เหมือนกับว่ามันเป็นแค่MODของFEARมากกว่าจะเป็นอีกภาค เล่นทีแรกนึกว่าตัวFAKE
                          AIฝ่ายเราก็แข็งทื่อ

เทียบกับCOD4 GOW TimeShift ไม่ได้เลยในทุกเรื่อง

ถ้าใครคิดจะซื้อหามาเล่นขออย่าได้ตั้งความหวังไว้สูงนัก
                          เก็บเงินไว้ เล่นภาคเก่ายังสนุกกว่าเลย

Comment

โอ้วเล่นแล้ว มันส์ โคตรๆ สำหรับคนที่ไม่เล่น เล่นเกม FEAR มาก่อนเลยอย่างผม

Comment

รอวื้อแผ่นแท้ไว้สะสมดีกว่า อิอิ

Comment

Working...
                              X