Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] Test Drive Unlimited 2 = The Sims + Need For Speed...

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by bodygrover View Post
    ขับๆไปชนเสาไฟฟ้าต้นเล็กๆ
    ล่อซะตูดยกเลย

รับไม่ได้อย่างแรง
    อันนี้เจ็บสุดเลย ทะลุโค้งออกไปไม่มีรั้วกั้น
    กะว่าจะเข้าทางโดยชนรั้วออกมาให้ไวที่สุด
    ไม่รอด รั้วไม้แข็งดุจหินผา

Comment

ยังดีกว่าผมอ่ะ ชนดอกไม้หน้าบ้านใครไม่รู้ ตูดลอยเลย - -
      ดอกไม้ทำไมมันแข็งจังฟระ !!!!

Comment

น่าจะทำจากหินที่ตั้งหลักไว้กันรถถังชนแบบใน Panzerplatte ใน WRC Germany นะครับ

Comment

ใน Youtube มีคนถามมาว่าทำแบบใน Video นั่นได้ยังไง

ทำแบบนี้หล่ะครับ >>
          BORKED

Comment

อยากให้กราฟิก มันสมจริงกว่านี้อีกสักหน่อย

Comment

นั่งเครื่องบินสนุก ลันล๊า อยากรู้จังว่าถ้าแต่งLV4 มันจะเป้นแบบ GT หรือป่าว

ปล.เพิ่งสอบใบขับขี่ที่5เอง มันมีกี่ใบกันแน่เนี้ย

Comment

มันคือ NextGen ของเกม Sim ดีๆนี้เอง

Comment

ผมเล่นไป อีกนิด เกมมันขาดๆ อะไร ไปหน่อย รายละเอียดเล็กๆ ดูไม่ดีเท่าไรเลย

ขับ off road รถดูไม่สั่น อะไรสักเท่าไรเวลาอยู่ในรถ พอ มองนอกรถ รถสั่นดี เหมือนจริง ในรถกับ แข็งๆ

เกจวัด รอบเครื่องเวลา เปลี่ยนเกียร์ เข็มมันจะโดดๆ หลง ไม่ไหลลื่นเลย ข้ามไปเฉยๆ เลย

ม้านั่งข้างถนน พุ่มไม้ ต้นหญ้า บางอัน แข็งมาก รถกระเด็นเลย

หลายละเอียดเล็กๆ น้อยๆ ทำได้ไม่ดีเลย เสียดายจัง T-T เล่นตั้งแต่เบต้า นึกว่าแก้ให้ดีแล้ว ซะอีก สรุปคิดว่าเกมมันแข็งๆ ไป

Comment

คิดว่า โอเค เลยนะ เพราะมไ่ได้ชอบการขับ Hardcore อะไรมากมาย

มีอะไรให้ทำเยอะดี การบังคับก็ ไม่แย่ ไม่ดี อะไรมากมาย

แถมรถเยอะ กำลัง โหลดใน steam เดียวหาคนเล่นด้วย ดีก่า

Comment

ในเกมของแท้ ตอนนี้เกมเด่นขึ้นมาเฉยเลยคับ เพราะพอเราเข้าไปในเกมจะไม่ได้มีแค่เรานะคับ แต่ในเกมจะมีผู้เล่นคนอื่นที่onlineอยู่ด้วย เรียกได้ว่าเป็นเกมขับรถที่เป็นเป็น massive-multiplayerคับ ท่านชงบอกว่าตอนนี้นับรถได้ประมาณ 50คันในเกมแล้วคับ
                      ตอนนี้ที่เห็นก็มี ผม ท่านชง แล้วก็พี่ ytseนะคับที่ซื้อ ผ่าน steamตอนนี้อ้อ แล้วก็ท่านลู(violent)คับ
                      Last edited by kochavaree; 10 Feb 2011, 00:29:03.

Comment

หา skyline R35 คันเดียวแทบตาย -*- ได้มาแค่นี้ก่อนล่ะ ได้ R35 มาล่ะว่าแต่ขายรถยังไง

เป็นไฟล์รูปที่พอจะบอกตำแหน่งได้นะครับ ดีลเลอร์ขายรถล้วนๆ

http://www.mediafire.com/?o3hy3gh85zevk3t ของฝรั่งเค้านะครับ สำหรับคนที่อยากได้ก็โหลดไป

Comment

TDU 2 Walkthrough License C4
                          BORKED
                          มาอัพเดท กระทู้ใน General Zone ครับมีปัญหาฝากไว้ในนั้นได้
                          http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B5%E0%B9%88
                          คุณ ITSCI ขอนำลิ้งค์ไปแปะในกระทู้ผมนะครับ จะให้เครดิตไว้
                          Last edited by vista123; 10 Feb 2011, 13:25:44.

Comment

Originally posted by ITSCI View Post
                            หา skyline R35 คันเดียวแทบตาย -*- ได้มาแค่นี้ก่อนล่ะ ได้ R35 มาล่ะว่าแต่ขายรถยังไง

เป็นไฟล์รูปที่พอจะบอกตำแหน่งได้นะครับ ดีลเลอร์ขายรถล้วนๆ

http://www.mediafire.com/?o3hy3gh85zevk3t ของฝรั่งเค้านะครับ สำหรับคนที่อยากได้ก็โหลดไป
                            ขอบคุณสำหรับแผนที่ครับ วิ่งตั้งนานหาร้านแต่งรถไม่เจอ ได้แบบนี้มาสบายขึ้นเยอะ

Comment

ขอบคุณด้วยเช่นกันครับสำหรับแผนที่ ว่าแต่มีแผนที่ของเกาะฮาวายด้วยไหมครับ

Comment

ขอบคุณ แผนที่ดีจริงๆ เลย เจอรถหมดสักที นั่งหาเอง สงสัย ทั้งวันคงไม่เจอ เอา บูกาติ วิ่ง 300+ ยังเร็วไม่ทันเลย 55+

Comment

Working...
                                X