Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] Test Drive Unlimited 2 = The Sims + Need For Speed...

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เบรกล้อแดง เท่ดี แต่เกิดบ่อยเกินไปเปล่าหว่า แค่ 60 Km/hr เบรกจน 0 ก็ผ้าเบรกร้อนแล้ว

Last edited by chawin007; 10 Feb 2011, 21:26:16.

Comment

รวยแว้วววววว เฮ้อเหนื่อยยยยยยย

Comment

จริงๆเงินผมมันก็ไม่ควรจะหมดเร็วหรอกครับ ถ้าดันไม่มือลื่นไปกดท้าแข่งกะคนข้างถนนจนไม่มีเงินซื้อบ้านตอนที่กำลังจะได้รถใหม่มาฟรีๆ เพิ่งกลับมาถึงบ้าน กำลังจะลองโปรแกรมที่ท่าน ITSCI ให้มาเน้อ

Comment

ขอวิธีการโกงเงินด้วยครับ อยากได้มากเวล13และ ดันซื้อบ้านกับแต่งบ้านหมด

Comment

ใช้ Cheat o Matic เอาน่ะครับ ตัวโปรแกรมเป็น Freeware หาได้จากใน google เลย ส่วนวิธีจากท่าน ITSCI ครับ
            1. เปิดเกม
            2. เปิดโปรแกรม Cheat o matic ถ้าใช้ Windows Vista หรือ 7 อย่าลืมคลิกขวา > Run as Administrator ด้วยนะครับ
            3. พิมพ์จำนวนเงินที่มีลงไปแล้วกด Search
            4. เข้าไปซื้อของ อะไรก็ได้ที่ถูกๆแล้วเงินพอ
            5. Alt+Tab ออกมาพิมพ์เงินปัจจุบันใน Cheat o Matic แล้วกด Search ทำย้ำข้อ 4-5 ไปเรื่อยๆจนมันเขียนว่า Gotcha
            6. ใส่เงินที่ต้องการลงไป แล้วก็กด Set เงินจะเปลี่ยนไปตามจำนวนที่เราใส่ครับ
            เท่านี้หล่ะครับ

ของผมเอามา 9 ล้านก่อน พอดีจะเอา One77 กับเรือยอชท์ แหะๆ

Comment

ผมใช้ Artmoney ฟาดไป 100 ล้าน - -"

Comment

ถามดวน เรื่องใหญ่

ระบบ GPS มันกลายเป้น เส้นตรงสีเขียวๆใหญ่ๆ แทนทีจะเป้น ระบบนำทางสีส้ม ลากไปตามถนน

ไปไหนไม่ถุกเลย ตอนนี้ แก้ยังไงเอย

Comment

ผมเล่นแล้วมันกระตุกครับ ตั้งแต่โลโก้ ก่อน press start เข้าเกม
                  ปรับสูงสุดกับต่ำสุดกระตุกเท่ากันครับ
                  โน้ตบุคผม i7+5870 ก็น่าจะเล่นไหวนะครับ ทำไม่กระตุกไม่รู้
                  ท่านใดพอทราบวิธีแก้บ้างครับ?

Comment

review ละเอียดมากๆ ขอบคุณครับ

Comment

กิน spec มากไหมครับ เห็นข้นต่ำ 8800gt นี่แทบถอดใจเลยครับ

ผมแค่ ati4570 เอง

Comment

Originally posted by winterrain View Post
                        กิน spec มากไหมครับ เห็นข้นต่ำ 8800gt นี่แทบถอดใจเลยครับ

ผมแค่ ati4570 เอง
                        น่าจะไหวครับ ของผม HD4850 เปิด 1680x1050 ยังไหวเลย

แผนที่ร้านขายรถ + อู่แต่ง เท่าที่ผมเจอในไอบิซ่าครับ

อันนี้เผื่อหาสนามบินกันไม่เจอ

Comment

เอ่อออ ...

ผมจะขายรถในโรงรถผมยังไงอ่ะครับ ...

จะล้นอยู่แล้ว T^T

Comment

มีสายรายงานมาว่า ต้องรอมันเต็มก่อนครับ ถึงจะมีปุ่มขึ้นมาให้ขายรถ
                            เพราะจนป่านนี้ผมยังหาที่ขายไม่เจอเหมือนกัน

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                              มีสายรายงานมาว่า ต้องรอมันเต็มก่อนครับ ถึงจะมีปุ่มขึ้นมาให้ขายรถ
                              เพราะจนป่านนี้ผมยังหาที่ขายไม่เจอเหมือนกัน

ผมว่า ของผมเต็มไปรอบนึงแล้วนะ ก็ไม่เห้นมีนะ ...

นี่ลงทุนเปลี่ยนบ้านให้ใหญ่ขึ้น มันก็จะเต็มอีกแล้ว ...

-*-

Comment

ต้องไปซื้อรถครับ แล้วจะมีหน้าต่างขึ้นข้อความแจ้งว่าที่จอดรถเต็มต้องการขายรถหรือไม่

ทำเครื่องหมายหน้ารายชื่อรถที่เราต้องการขายจำนวนกี่คันก็ได้ครับ

Comment

Working...
                                X