Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะ ซื้อ X2 4000+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะ ซื้อ X2 4000+

มันเขียน ว่า 65 nm ต่อในใบ ปลิว

ไม่บอก core

รบกวนแนะนำควรจะซื้อ core อะไรดีครับ

Brisband ครับ

Comment

ดูที่ Cpu เลย จะเขียนว่า DD

Comment

ตอนนี้ที่เห็นตามท้องตลาดจะเป็น 65nm หรือ Brisbane เกือบทั้งหมดแล้วนะครับ

จะเหลือ Windsor แค่5600+ หรือ6000+ เท่านั้นครับ ที่ยังเป็น90nm แต่เปลี่ยนเทคโนโลยีแล้วเปลี่ยนความเร็ว

ตอนซื้อก็มึนดีเหมือนกัน หุหุ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
          ดูที่ Cpu เลย จะเขียนว่า DD
          ตามนั้นครับดูตรง barcode บนกล่องนะครับ
          ถ้าเป็นลงท้าย CUจะเป็น 90nm

Comment

บนตัว cpu จะเขียนตัว DD ตามท้ายด้วยคับส่องได้^^

Comment

Working...
            X