Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องโปรแกรมหลายตัวที่ใช้กันหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องโปรแกรมหลายตัวที่ใช้กันหน่อยนะครับ

อยากรู้ว่าตอนนี้โปรพวกนี้ใช้แบบไหนกันอยู่เหรอครับ
    1.วัดคะะแนนกาดจอที่ส่วนใหญ่เห็นใช้3dมาคแต่บ้างคนบอกว่ามันไม่ตรง(แถมหาโหลดไม่ได้อีกเหอๆ)มีตัวอื่นใหมอะ
    2. โปรใช้วัดความเร็วพัดลม ปรับความเร็วพัดลม ดูอุณหภูมิกาจอ ใช้ตัวไหนกันเหรอครับ

ถ้าเป็นnvidiaก็ใช้ของมันนั่นล่ะครับ มีมาเรียบร้อยทุกประการตามข้อ2 ส่วนการวัดคะเเนนไม่ค่อยนิยมครับ ดูมากเสียตังค์ เลือกให้เหมาะสมเเล้วใช้ให้คุ้มดีกว่า

Comment

Originally posted by mrchosit View Post
      ถ้าเป็นnvidiaก็ใช้ของมันนั่นล่ะครับ มีมาเรียบร้อยทุกประการตามข้อ2 ส่วนการวัดคะเเนนไม่ค่อยนิยมครับ ดูมากเสียตังค์ เลือกให้เหมาะสมเเล้วใช้ให้คุ้มดีกว่า
      แล้วเข้าไปดูทางไหนเหรอครับไม่รู้อะ

Comment

Originally posted by mrchosit View Post
        แล้วถ้าใช้ ATI ละครับ ต้องใช้อะไรหรอ หาดูของ ATITool ก็ไม่มีนะครับ หรือว่ารุ่นมันต่ำไป
        ผมใช้ HD2600PRO รู้สึกว่าพัดลมมันไม่ค่อยจะหมุนเท่าไร สงสัยอะ อยากได้โปรแกรมตรวจหน่อย หากว่ามันมีปัญหาพัดลมไม่ค่อยหมุนจริงๆ ระหว่างที่ยังมีประกันจะได้เคลมซะ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X