Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 4500 บาท ต้องการคอมมือสอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 4500 บาท ต้องการคอมมือสอง

ผมมีงบประมาณ 4500 บาทครับต้องการซื้อคอมมือสองครับ ไม่รู้ว่าจะไปหาซื้อที่ไหนดี แล้วสเปกจะเป็นยังไงมั้ง ไม่เอาจอ เคส นะครับ ใครรู้ช่วยบอกด้วยนะครับ หรือใครจะขายก็โพสไว้เลยเดียวติดต่อกลับไป
    ผมเอาไว้ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์เคาเตอร์นิดหน่อย

พันทิปครับ เท่าที่ผมเดินดูแล้วน่าจะ

ชั้น 1 โซนหลัง กับชั้น 4 โซนหลัง

ลองหาดูนะครับ มีโน้ตบุ้คไม่ถึงหมื่นด้วย

Comment

ชั้น m ครับ ฝั่งตรงข้าม ขึ้นสะพานลอย เดินตรงเข้าไปเลย จนเลย data itไปหน่อย จะเจอร้าน itfamily ผมฝึกงานอยู่ร้านนั้น รับประกอบคอมมือ 2 มือ 1 ไม่แพงคับ

(บอกมาจาก OCZ ก็ได้ เด๋วลดหั้ย 55)

Comment

Originally posted by Gique View Post
        ชั้น m ครับ ฝั่งตรงข้าม ขึ้นสะพานลอย เดินตรงเข้าไปเลย จนเลย data itไปหน่อย จะเจอร้าน itfamily ผมฝึกงานอยู่ร้านนั้น รับประกอบคอมมือ 2 มือ 1 ไม่แพงคับ

(บอกมาจาก OCZ ก็ได้ เด๋วลดหั้ย 55)
        ประกอบคอมมือ2คือไรค่ะคือเอาของมือ2มาประกอบเหรอค่ะแล้วประกันยังไงค่ะ งั้นลองจัดให้เราที เรามีงบ 6500 บาทค่ะจัดสเป็กให้ที่ค่ะเอาเคสกับจอธรรมดาน่ะค่ะPmมาเลยน่ะจ๊ะกำลังต้องการขอชุดสีดำทั้งหมดน่ะขอมีช่องVGA8xด้วยน่ะ เอาไว้ดูหนัง ฟังเพลง พิมงานค่ะ

Comment

คุณ Gique จัดสเปกมือ2ให้ทีค่ะ งบ 6500 บาท เอาเคสกับจอน่ะ ขอมีช่อง vga8xกับจัดเป็นเซทสีดำน่ะค่ะ pm มาเลยน่ะกำลังต้องการ

Comment

Working...
          X