Announcement

Collapse
No announcement yet.

hotmail เก็บข้อมูลส่วนตัวได้เท่าไรครับ(แบบสุดๆ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hotmail เก็บข้อมูลส่วนตัวได้เท่าไรครับ(แบบสุดๆ)

ถ้าเราจะเก็บข้อมูลส่วนตัว ความจุประมาณ 5- 10 GB จะได้มัยครับ มีวิธีทำยังไงบ้าง เน็ตผม ของ cat.ความเร็ว 2 mb
    พอดีจะย้าย ที่ทำงานนะครับ อยากเก็บข้อมูลส่วนตัวไว้ นำไปใช้อีกที่นะครับ (ไม่อยากเสียเงินซื้อ อุปกรณ์สำรองข้อมูลเพิ่มนะครับ)
    รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ผมว่าไรท์ลง DVD คุ้มค่าที่สุดนะครับ ไม่เสี่ยงต่อการสูญหาย บนเน็ตมันเสี่ยงมากกว่าถ้าข้อมูลหายหรือระบบล่ม
    ดึงแล้วหลุด ดึงได้ความเร็วต่ำ(ของคุณ 2M แต่ถ้าดึงจริงได้ 10K คุณจะไหวหรือครับเพราะHotmail มันช้านะผมว่า)

Comment

ขอบคุณครับ..
      ข้อจำกัดการใช้งานของ hotmil ก้อพอจะทราบอะครับ แต่ที่อยากรู้ก้อคือ วิธีการนำไฟล์ข้อมูลของเราไปเก็บไว้ใน hotmail ไม่ทราบว่าทำยังไงนะคับ รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ.

Comment

Working...
      X