Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gears Of War เซฟเกมส์อยู่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gears Of War เซฟเกมส์อยู่ไหนครับ

ใครทราบบ้างว่าเซฟเกมส์ Geaes Of War อยู่ไหนครับ พอดีเพื่อนฝากถามครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ....

ต้องสร้าง profile ก่อนครับถึงจะ save ได้รู้สึกว่ากด F1 มั้งถ้าจำไม่ผิดเกมนี้มัน save ให้เป็น check point นะครับเมื่อถึงจุดมันจะ save ให้เองครับ

Comment

อ่อ คือว่าเพื่อนเค้าจะเอา Save ไปเล่นที่เครื่องอื่นต่อหนะครับผม ไม่รู้ว่ามันเก็บไว้ตรงไหนอ่า....

Comment

โทษทีครับเข้าใจผิดไปหน่อย น่าจะอยู่ตรงนี้ครับลองดู
        C:\Documents and Settings\ชื่อ user\My Documents\My Games\Gears of War for Windows

Comment

ก็ดูๆที่นั่นอยู่เหมือนกันครับ แต่ไม่เห็น Files ไหนจะคล้ายๆ Save Game เลยครับผม.....

ยังไงขอบคุณมากๆนะครับ...

Comment

Working...
          X