ผมลงโปรแกรมให้ลูกค้าไช้งาน(ร้านเน็ต) รู้สึกจะมีปัญหากับเครื่องทุกครั้งเลยครับ ไดรเวอร์เสียง หายบ้าง คอมแฮงค์ง่าย ครั้งหลังสุดพอลงเสร็จหลังจากลูกค้าไป คอมผม กระตุกเวลาเข้าเกมออนไลท์แก้ไม่หายครับ ทั้ง แสกนไวรัส สปายแวร์ แสกนดิส ดีแฟล็กข้อมูลไหม่ ก้อไม่หาย สุดท้ายผมต้องลงวินโดว์ไหม่ครับ
อยากทราบว่า โปรแกรมตัวนี้มีผลโดยตรงกะระบบในเครื่องเรา อย่างไรบ้างครับ มีเซ็ตติ้ง การใช้งานที่เหมาะสมกับระบบเราอย่างไรบ้าง ( ลูกค้าต่างชาตินะครับ ที่ต้องการไช้งานโปรแกรมSkype) โปรแกรมนี้ไม่ซัพพอร์ทกับวินโดว์เราหรือเปล่าครับ....ขอบคุณล่วงหน้าครับ.