overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 3 of 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast
Results 41 to 60 of 158
    OverclockZone Member TAXIDO's Avatar

รับทราบครับ
    OverclockZone Member ชา's Avatar

รับแซ่บ

เพิ่มเติมครับมีอีกอย่างหนึ่งคือคนที่ตั่งกระทู้แล้วไม่ลงโทรศัพท์พอลงเสร็จก็ไม่มาติดตามกระทู้ที่ตัวเองตั้งแล้วก็ไม่รู้ว่าเวลานี้ออนหรือว่าไม่ออนแต่ถ้า LOGIN เข้ามาเราจะรู้เลยว่าเวลานี้กำลังออนอยู่เพราะจะมีไฟเขียวโชว์ขึ้นมาเราก็จะรู้ว่าเขาติดตามกระทู้ที่เขา POST ไว้อยู่ครับอันนี้ผมเห็นด้วยครับ แล้วมีอีกอย่างคือถ้าเป็นคนภายนอกเปิดดูกระทู้ได้แต่ว่า POST ไม่ได้เพราะว่าบางคนเข้ามาด่า จขกท แบบนี้ไม่ดีครับผมว่าถ้าจะเข้ามาซื้อจะต้องให้สมัครสมาชิกเท่านั้นครับเพราะผมเห็นมีหลายกระทู้ที่เข้ามาแล้วพูดจาไม่ดีเลยหรือว่าไม่ได้ LOGIN เข้ามาครับ
    OverclockZone Member 4604069's Avatar
    พัทยาเหนือ เทพประสิทธิ์ นัดรับของไ

น่าจะมีระบบให้เจ้าของกระทู้ลบข้อความที่พวกไม่ลอกอินเข้ามาป่วนเล่นๆด้วยคับวันนั้นเจอจนปวดหัว เข้ามากดราคา ไม่ก็แกล้งบอกว่าจะเอาพอถึงเวลาแล้วปิดโทรสับ ผมคิดว่าเปนคนเดียวกับที่ป่วนกระทู้คับเพราะดูจากการพูดจาคล้ายๆกะคนที่มาโพสกดราคาของเหลือไม่ถึง50%ทั้งๆที่ประกันยังอยู่ในเดือนที่ซื้อเต็มๆเลย คนสมัครเมมน่าจะมีหลักฐานบัตรจะดีมากครับแต่ทีมงานคงเหนื่อนหน่อย แต่ในบอร์ดนี้คนซื้อขายกันก็ค่อยข้างโอเคนะคับมีมารยาทดี
    OverclockZone Member NameNat's Avatar

เยี่ยมดีครับ
    OverclockZone Member cpu_plk's Avatar

เห็นควรด้วยครับ
    OverclockZone Member star2exodus's Avatar

ดีครับ
    OverclockZone Member Batistuta's Avatar

ดีครับดีๆๆๆ
    OverclockZone Member ชายลมโชยสาวโหยหา's Avatar

ยังไม่พอแค่นั้นครับ สำหรับสิทธิพิเศษของการเป็นสมาชิก
    ทีมงานฯ ของเราได้ประชุมกันว่า เราจะมีสินค้าไอทีราคาพิเศษ และ สินค้าไอทีที่น่าสนใจ สำหรับสมาชิกโดยเฉพาะด้วย
    ซึ่งเราก็จะมีมาเสนอกันเป็นระยะครับ ส่วนจะเป็นสินค้าอะไรบ้างนั้น ต้องติดตามดูกันต่อไปนะครับ

ชอบ ข้อนี้ มากกกกกกกกกกกกก
    OverclockZone Member ZLaTaN's Avatar

แจ่ม ! ปฎิวัติซะ ^^"
    OverclockZone Member ลุงอ๊อด's Avatar
    ดอนเมือง O81-31O-8322

ดีครับ...เฉพาะผู้สมัครเป็นสมาชิก

ถ้า log in เข้ามา อยากกดก็กดไปเถิดครับ แค่ไม่ซื้อ-ไม่ขายเท่านั้น
    แต่...ควรหยุดต่อว่า จะยิ่งมันมือ ปล่อยนิ่งไปไม่สนใจ ก็จะไม่รกกระทู้

ส่วนตัว เคยปล่อยอารมณ์ไปบ้าง แต่พอละครับ
    OverclockZone Member jigaro55's Avatar

ดีครับผม เหมาะสมครับท่าน
    OverclockZone Member AthlonVidia's Avatar
    บางแค กรุงเทพฯ / ตามใต้ทะเลไทย

ควรจะมีระบบป้องกันการสมัครสมาชิก พร่ำเพรื่อ
    เพื่อเข้ามาแกล้ง ปั่นราคา สินค้าของตนเอง หรือของคนอื่น

โดยการ ให้แจ้งเลขที่บัตรประชาชน ทุกครั้งที่สมัครมชิก
    แต่ไม่แน่ใจว่าเราจะมีวิธีเช็คได้ป่าวว่า เป็น เลขที่ที่มีจริง
    ถ้าทำแบบนี้ได้ก็เยี่ยมสุดยอดเลยครับ
    OverclockZone Member Apest's Avatar

ดีมากๆเลย
    OverclockZone Member ditsapong's Avatar

เห็นด้วยครับ
    OverclockZone Member Drift's Avatar

ทราบ ดำเนินการตามเสนอ
    OverclockZone Member พีคุง's Avatar
    Beneath the sky

Quote Originally Posted by AthlonVidia View Post
    ควรจะมีระบบป้องกันการสมัครสมาชิก พร่ำเพรื่อ
    เพื่อเข้ามาแกล้ง ปั่นราคา สินค้าของตนเอง หรือของคนอื่น

โดยการ ให้แจ้งเลขที่บัตรประชาชน ทุกครั้งที่สมัครมชิก
    แต่ไม่แน่ใจว่าเราจะมีวิธีเช็คได้ป่าวว่า เป็น เลขที่ที่มีจริง
    ถ้าทำแบบนี้ได้ก็เยี่ยมสุดยอดเลยครับ
    มีระบบ PIN และ ID ของ khonthai.com ครับ เป็นของกรมการปกครอง เดี๋ยวจะลองคุยกับทีมงานดู ว่าทำได้ไม๊

จะขอ Pin มาได้ ต้องไปขอที่อำเภอ ดังนั้นต้องเป็นตัวจริงเท่านั้น จึงจะขอ Pin เพื่อลงทะเบียนได้

เวลาซื้อขาย ก็ต้องแจ้ง Pin ด้วย ทีนี้ ไม่มีทางดิ้นหลุดแน่นอน
    Last edited by พีคุง; 10 Nov 2006 at 14:58:51.
    Muslim Overclocker LoVePaNCaKe's Avatar

รับทราบครับน้าปิน อิอิ เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ
    OverclockZone Member AthlonVidia's Avatar
    บางแค กรุงเทพฯ / ตามใต้ทะเลไทย

Quote Originally Posted by พีคุง View Post
    มีระบบ PIN และ ID ของ khonthai.com ครับ เป็นของกรมการปกครอง เดี๋ยวจะลองคุยกับทีมงานดู ว่าทำได้ไม๊

จะขอ Pin มาได้ ต้องไปขอที่อำเภอ ดังนั้นต้องเป็นตัวจริงเท่านั้น จึงจะขอ Pin เพื่อลงทะเบียนได้

เวลาซื้อขาย ก็ต้องแจ้ง Pin ด้วย ทีนี้ ไม่มีทางดิ้นหลุดแน่นอน
    ถ้าเป็นไปได้ก็สุดยอดเลยครับ สนับสนุนเดินหน้าเต็มที่เลยครับ
    สมาชิกหลายท่านคงอยากได้เหมือนกัน ... ขอบคุณครับที่รับพิจารณาความคิดเห็นผม
    OverclockZone Member น้องใหม่'s Avatar

มารับทราบ คับ ผม
    เป็นอะไรที่ดีมากๆ เลย
Page 3 of 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks