Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD-RW แบบ SATA มีตัวไหนให้เลือกใช้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD-RW แบบ SATA มีตัวไหนให้เลือกใช้บ้างครับ

เห็นๆมีของ ASUS แล้วมีตัวอื่นอีกหรือป่าวครับ อยากได้แบบตัวที่ไม่มีสกรีนป้ายยี่ห้อเลยอ่ะครับ พอจะมีตัวไหนบ้างหรือป่าว

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ

Lite-On , BenQ, 20x 1050.- บาท

Comment

lg ก้อมีคับ
      DVD-RW LG 18X [GSA-H62L] _(BOX) [BOX] Black LightScribe SATA 1-Y 1,150

Comment

Pioneer ครับ

ไม่รู้ว่าประกันของที่ไหน อยากรู้จริงๆ

Comment

Originally posted by greatmazinga View Post
          Pioneer ครับ

ไม่รู้ว่าประกันของที่ไหน อยากรู้จริงๆ
          wpg คับไปถามที่ jib มา^^

Comment

แนะนำ LG H62 แต่มานก็มียี่ห้อติดเป็นธรรมดา ไม่อยากให้มันมีก็หาน้ำยามาลบออกซะ....

Comment

สงสัย ทำไมจึงอยากได้ที่ไม่สกรีนยี่ห้อ

Comment

มันเร็วกว่าแบบเดิมเยอะมั้ยคับ แบบIDE อะ แต่แบบนี้จัดสายสะดวกดี ^ ^

Comment

Originally posted by jojoonline View Post
                  มันเร็วกว่าแบบเดิมเยอะมั้ยคับ แบบIDE อะ แต่แบบนี้จัดสายสะดวกดี ^ ^
                  ตามความรู้สึกผมว่าไม่เร็วขึ้นนะครับ ข้อดีน่าจะอยู่ที่ สัดสายได้ง่ายไม่รุงรัง แล้วก็ใช้portเดียวกับHDD ได้ครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

ไม่รู้เหมือนกันผมอยากได้แบบไม่มีสกรีนยี่ห้ออ่ะครับ หรือ ให้ป้ายยี่ห้อมันเล็กๆหน่อย

Comment

Working...
                    X