Announcement

Collapse
No announcement yet.

CHAINTECH 8500gt Apogee DDR3 แรงไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CHAINTECH 8500gt Apogee DDR3 แรงไหมครับ

พอดีเมื่อวานไปสอยมาอะครับ เห็นข้างกล่องมันบอกไว้ว่า 256MB DDR3
    Engine Clock 594 Mhz Memmory Colck 1540 Mhz Directx 10 ด้วยอะครับ แถมราคาไม่แพงด้วยนะ ผมลองใช้มาหลายรุ่น ดีกว่าอินโนอีกนะ

ตกลงว่าซื้อมาแล้วใช่ป่ะเนี่ยะท่าน งงแฮะ เห็นถามว่าแรงมั้ย ทำไมไม่ลองเทสดูเลยหละครับ ลงผลเทสให้เพื่อนได้ชมกันหน่อย จะได้รู้ว่าแรงจริงป่ะ หุหุ

Comment

8500GT ก็แรงครับ แต่ไม่มากนัก ถ้าเล่นเกมส์หนักๆใหม่ๆคงไม่ไหวครับ น่าจะไปเล่นพวก 7900GS,7950GT
      DX9 ยังใช่เล่นเกมส์ได้อีกยาว ไม่ต้องรีบใช้ DX10 ครับ

Comment

Working...
      X