Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับการโหลดบิทไม่เปิดคอมพ์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เห็นความเร็วแล้วแสดงว่าท่านต้องเป็นคนที่มีความพยายามและใจเย็นมากๆเลย ฮ่าๆๆในการที่จะโหลดบิทนะครับ
    แนะนำว่าไปเพิ่มสปีดสัก1เมกเป็นอย่างน้อยจะดีกว่ามากในส่วนต่างที่ได้เพิ่มขึ้นมา 128/56สูงสุดน่าจะอยู่ที่12k-13k ในขาดูด ส่วนขาปล่อยไม่กล้าบอกเลย เหอๆๆ

Comment

Originally posted by popkongkang View Post
      เห็นความเร็วแล้วแสดงว่าท่านต้องเป็นคนที่มีความพยายามและใจเย็นมากๆเลย ฮ่าๆๆในการที่จะโหลดบิทนะครับ
      แนะนำว่าไปเพิ่มสปีดสัก1เมกเป็นอย่างน้อยจะดีกว่ามากในส่วนต่างที่ได้เพิ่มขึ้นมา 128/56สูงสุดน่าจะอยู่ที่12k-13k ในขาดูด ส่วนขาปล่อยไม่กล้าบอกเลย เหอๆๆ

ก็อยากเพิ่มเหมือนกัน แต่พอดีไม่ได้ใช้ truemove กับ truevision น่ะ เลยใช้ตัวแพคเกจ 599บาท ไม่ได้

ปล. โหลดเรื่อยๆเหนื่อยก็พักน่ะ

Comment

นั่นสิเนอะใช้อย่างพอเพียงตามรอยเท้าพ่อก็มีความสุขแล้ว ถ้ามันเพิ่มแล้วยุ่งยากไปก็อย่างเดิมแระ บายจายดี

Comment

เเนะนำนะครับ ถ้าโหลดบิต24ช.ม. อย่าไปอัพเลยนะครับ โมเดม มันจะทำงานหนักจนเกินไปแล้วมันจะร้อน พอร้อนมากๆแล้วมันจะ เอ๋อ ครับ ^^

Comment

ผมกะโหลด24ชม.อ่า แล้วติดปีกให้มันซัก2ตัวเอิ้กๆ (เห็นที่สถาบันผมใช้บ่อยครับ เอาพัดลม 80มิล2ตัวไปติดให้กับพวก Access P./Router ) ผมใช้เนตแค่ 128 kbps ก็พอใจแล้วครับ จ่ายเองไม่หนักเงินพ่อแม่ครับ ปล.แม่ไม่จ่ายให้ครับ เพราะแม่เกลียดคำว่า"อินเตอร์เนต"มากมาย
            Last edited by apinont007; 12 Nov 2007, 15:00:31.

Comment

ผมใช้ 5102s เปิดข้ามวันข้ามคืน ก็โอนะ ร้อนนิดหน่อยไม่ต้องเป่าพัดลม แต่มีข้อแม้ว่าต้องวางโมเด็มตามแนวตั้งอะ
              เคยวางนอนมันร้อนบรรลัยเด๋วดับๆ เหมือนมันตัดไฟไปเลยอะ คิดว่าความร้อนมันคงอัดอยู่ข้างใต้อะระบายไม่สะดวก

อืม 128k --> Junior package 295 Bath/เดือน สูงสุด 30 ชม. เกิน ชม. ละ 12 บาท

ถ้าแพคเกจนี้ ใช้โหลดบิทงานหนักนะท่าน แต่ถ้าแบบไม่จำกัด ชม. ก็ยังได้อยู่
              Last edited by maniacs; 12 Nov 2007, 15:42:56.

Comment

ทำเป็น Super เอาได้ครับ มีเบอร์+True Vis. อยู่แล้วงับ

Comment

Working...
                X