Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลืมรหัสเข้าไบออส ทำไงดีช่วยหน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลืมรหัสเข้าไบออส ทำไงดีช่วยหน่อยค่ะ

ใช้โน้ตบุ๊ก Acer ทราเวลเมท240 เคยตั้งรหัสเข้าไบออสไว้นานมากแล้ว เกือบปีแล้วจำไม่ได้ทำไงได้บ้างค่ะ ใครช่วยแนะนำหน่อย
    ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
    ปุ๊ก

fresh Bios

Comment

คงต้องให้ศูนย์บริการทำการเคลียร์ไบออสให้ ไม่อยากให้รื้อเครื่องหาแบตฯไบออสด้วยตัวเอง

มันเสี่ยงไป

Comment

ไปที่ศูนย์เลยครับ ชัวร์ เครื่องมือพร้อมกว่า

Comment

ถามต่ออีกหน่อยค่ะ

เครื่องหมดประกันแล้ว เสียค่าบริการประมาณเท่าไรค่ะ แล้วศูนย์ใหญ่อยู่ที่ไหนค่ะ ที่เอาไปแล้วรอรับได้เลยน่ะค่ะ
          ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
          ปุ๊ก

Comment

อีกนิดค่ะ

เครื่อง CPU เป็น เซเลรอน 2.4 เปลื่ยนเป็น P4 2.4 ได้ไหมค่ะ เครื่องจะเร็วขึ้นมั๊ย ราคาประมาณเท่าไรค่ะ
            ขอบคุณค่ะ
            ปุ๊ก

Comment

Working...
            X